Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil Engineer

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by peter mashaka, Sep 26, 2011.

  1. p

    peter mashaka Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natafuta kazi ya civil engineer part time in dar. nina uzoefu kwenye miradi ya maji, nyumba na barabara. tafadhali kama kuna mtu anajua kampuni inayotafuta engineer anijulishe
     
Loading...