Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil engineer required urgently

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Grader, Jun 24, 2009.

  1. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Anahitajika civil engieer awe na sifa zifuatazo;
    1.Awe na miaka kati ya 25-40.
    2.Mtanzania.
    3.Any field kati ya Transportation,Structural au Water resources.
    4.Aliyesajiriwa na ERB is adventegeous.
    5.Atakayekubali kufanya kazi popote hapa TZ.
    6.Wanawake watapewa kipaombele.
    7.Uzoefu ni muhimu katika nyanja ya design ,management au construction industry.
    8. Anayejua kuongea kiingereza na kiswahili vizuri.
    9.Computer literature hasa software ni muhimu
    10.Salary ni negeotiable pamoja na fringe benefit nyingine.
    kwa mawasiliano zaidi.
    +255783833255/755113524/652370498.
     
Loading...