Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Civil Engineer Job opportunities

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mbimbinho, Aug 30, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Hello wanajamvi, Poleni na majukumu.

    Naombeni msaada wenu, hivi hapa Tanzania kazi zinatafutwa vipi, hasa za makampuni binafsi?
    Mimi ni graduate na registered civil engineer, nimejaribu kutafuta kazi through internet lakini sijafanikiwa.

    Tafadhali, naombeni msaada on that.

    Mbimbinho.
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana ukipata hiyo kazi niPM ili na mimi nitumie mbinu utakayoitumia maana hata mimi natafuta na ni Civil Engineer
     
  3. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Jaribu kwa njia zote aidha kwenda physically kukutana na owners wa makampuni,pili njia ya internet kama ulivyosema yamkini unatuma maombi na cv yako vinakwenda but havina influence,may be mpangilio may b self expression haiko poa.vzr kujiuliza waliopata wamefanyaje as umefanya,pia tuma hard copies may be hzo soft copy zinaliwa na viruses you never know.Pia mshirikishe mungu ktk mipango yako atakusaidia,usiamini ktk uwezo wako pekee.endelea kujaribu mimi naamini upo karibu kupata kazi na mwaka huu hautokwisha.God bless you!
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Andaa CV yako vizuri, peleka kampuni zote unazozijua. au tuma barua au email. CHANGAMKA. ndio mara yangu ya kwanza kusikia Civil Eng. analalamika ajira kwa kipindi kirefu. Toa nuksi hizo.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Naona umempasha kweli.
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, sio kwamba nalia, just nauliza tu maana ndo kwanza naanza kuanza kufanya applications.
     
  7. Maruku Vanilla

    Maruku Vanilla Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mbimbinho,
    Check PM na fanyia kazi!
    Nakutakia mafanikio
     
  8. Zorrander

    Zorrander JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Make sure cv zinawafikia wahusika, sa zingine cv huwa zinaishia kwa ma-secretary. Komaa kazi zipo.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Mkuu thank you a lot, nishaifanyia kazi kaka. Be blessed mkuu.

    Mkuu hapo upo sahihi, tatizo hadi zifike na secretary akikomaa sijui ndo inakuwaje? Imagine jana kuna sehemu nimeenda mlinzi wa getini anataka nidiscus naye issue iliyonipeleka pale. Bongo kazi kweri kweli.
     
  10. T

    Tewe JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Best ever answer,My Godbless works of your hands, Amen!
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Thanks mkuu, wazo zuri sana.
     
  12. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inabidi uwe makini sana na matangazo yanayotolewa kwenye mitandao wakikutaka utume CV zako na wakati mwingine utume vyeti vyako.
    Kwakua nipo kwenye hii fani ya Ujenzi kwa muda mrefu kidogo,nimegundua watu wengi wana kampuni za ujenzi na hawana ma-Engineer,wanachofanya ni kutangaza kuwa wanahitaji Engineers na wanatumia Vyeti na CV zako kuombea tenda.
    Mimi imenitokea mara mbili na kwa bahati nzuri wale waliokuwa kwenye evaluation team waliona CV yangu na jamaa mmoja alikua ananifahamu akanipigia simu kuniuliza.Nilipofuatilia kwenye hiyo kampuni kwa njia ya siri nikagundua wamenitengenezea CV na wanaonyesha mimi ni mfanyakazi wao kwa miezi minne sasa(kwa wakati huo).
    Kwa maana hiyo ndugu yangu,kuwa makini na unapopeleka CV zako.Kuna watu ni wasanii sana hapa nchini.
    Otherwise i am wishing you all the best.
    Kazi za wahandisi wa ujenzi ni nyingi sana kwani mpaka sasa hatutoshi,tatizo watu wanasita kuajiri kwa kuogopa kulipa mshahara mkubwa.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu ashanitapeli mimi pia kwa kutumia CV na professional certificate kuombea kazi. Ndio hivyo we learn through mistakes.
     
Loading...