Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

civil engeeniring

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Sep 4, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman ebu tutoane worry kidogo im going to take bc of civil eng ebu nimepen awerenes how corse is and the future of it thats only
     
  2. K

    KALLAGO Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usihofu in God we trust kazi itakuwepo 2
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    thx mkuu
     
  4. K

    KENET JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hilo neno lilivyoandikwa tu Civil Engeeniring limenitoa jasho.Limenifanya kuwa na wasiwasi na elimu ya mtoa mada hii
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa nni
     
  6. Zorrander

    Zorrander JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani wakti ulikuwa unaandika ulikuwa na haraka sana? take your time uandike mada yako ieleweke kwa urahisi.

    Kama nimekuelewa fresh, ni course nzuri ila unatakiwa uwe serious especially kama ni UDSM. Kuhusu future mambo sio mabaya sana kazi zipo tu.
     
  7. K

    KENET JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Linavyoandikwa sio hivi Civil Engeeniring kama alivyoandika ila linaandikwa hivi Civil Engineering
     
  8. K

    KENET JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Future ni nzuri sana kama utasoma na kuelewa kile unachosomea bila kutegemea madesa.Baada ya hapo ufungue Kampuni yako mwenyewe na kujiajiri utakuwa na future nzuri sana tena sana,Ila ukitegemea kuajiriwa Serikalini future yako itakuwa ya kawaida tu labda uwe mchakachuaji.
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ahhh srry typing error
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahaha Dogo kama ni UDSM(Coet) inabidi uwe jembe.
     
  11. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    npo mist,kwan zinatofautiana au?????????
     
  12. Lait noir

    Lait noir Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani huwezi ukaandika vizuri ukaeleweka mdogo wangu? Kwa nini unaandika kwa mamkato hayo?
     
Loading...