Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

City Fathers where are you?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, May 25, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    City Fathers, where are you? Still sleeping:The continuing complacency of Dar es Salaam city authorities is now being usefully exploited by enterprising people like this young man, who was yesterday pictured `voluntarily` filling the gaping potholes at the Upanga/Kisutu Streets junction with gravel that only he knows where and how he got it - and stretching out his hand for money tips from the presumably grateful drivers of passing vehicles.
     
  2. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bubu... heshima Mkuu lakini hiyo picha umetuwekea ya lile kanisa ambapo mass ya Balali ilisomwa.... is it intentional au ni error!!!
     
  3. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe kweli huko mbali na nchi yenu,
    ndio maana tunasema watanzania wengi wanaibiwa kwa kutojishughulisha kujua hali halisi ya nchi yetu.

    Hii ni Dar es salaam na hii ndio hali halisi ya sehemu kibao zilivyo ndani ya Tanzania yetu
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Hebu vaa hiyo miwani yako uangalie tena hiyo picha!!!! Duh!!!! Na hiyo gari hapo pembeni yenye plate numbers za Tanzania ilibebwa ikapelekwa Washington? :confused:
     
  5. M

    Msesewe Senior Member

    #5
    May 25, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ndio maana tunazidi kufanywa wajinga na viongozi wetu. Kuna watu wanajifanya wana uchungu kweli na nchi hii kumbe hata hawaijui. Njoo Bongo kaka ujionee mwenyewe msikae tuu huko ughaibuni
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huyu sio mzaliwa wa tanzania au sio mtanzania kabisa kaka, kwani hata numba za gari zinajinyesha kuwa hiyo ni Tanzania kaka, sasa kama haya magari yalikuwa kwenye mazishi ya Balali wakati mazishi yalikuwa ya siri hapo sijui.

    Kwa njia hii itakuwa vigumu sana, tunapiga kelele jinsi ya kuwafikia wananchi vijijini ili kuwaelimisha hali halisi ya Tanzania na ukweli kuhusu nchi yetu, kumbe hata huku wapo jamani, sasa tunaanzia wapi kama ndio hivi jamani??

    Eeh Mungu tubariki......
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Muelimisheni jamani,

    amepotoka tu, machungu ya kufiwa au msiba unaokugusa kwa namna moja au nyingine si kadhia ndogo, pia si wote humu wamewahi kufika Dar es Salaam ;) , au mitaa hiyo,

    sic! (w'benefit of a doubt) mnajuaje kama 'Balali' anayemzungumzia ndio huyo huyo 'Balali' mnayemsema nyie?... ukinyoosha hiyo barabara kulia (kisutu) kuna temple za Kihindi, labda alikuwa anakusudia huko (?)

    ...Mkuu hapo ni Haidery plaza hapo, mitaa ya Indira Gandhi.
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...'MultiNetAfrica', ...Bongo hiyo HAIJALISHI KAMA UNAVUNJA SHERIA AU LA, akili kumkichwe almuradi mkono wenda kinywani, kujiajiri ni akili yako tu. Hapo ni sehemu mojawapo tu, ubaya ni kitovuni mwa jiji, huko mitaani kwetu ni jambo la kawaida kabisa...

    tushasahau mambo ya serikali za mitaa na hadithi zao zisokwisha, mara ooh, hatuna fungu la pesa, mara ooh, tunasubiri ruzuku toka serikali kuu, mara ooh... mipango ya mungu!
     
Loading...