Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Citizen tv KE ya endeleza ubabe.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by simplemind, May 18, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Baada ya kumpora mtangazaji maarufu wa E tv ya africa kusini Janet Mbugua nayo BBC chali baada ya senior producer na presenter wa Focus on Africa bi Uduak Amimo kuhamia citizen tv. Uduak anaendesha kipindi kwa jina CHECHE ambacho kimepata uumarufu mkubwa sana nchini Kenya. Big up citizen tv. Qoute; people are our greatest asset. Sikumbuki vizuri source ya msemo but the man hit nail on the head. Taaluma kwanza.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    nimetoka kapa
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    anasema kuwa ctizen wameendeleza kuiba wafanyakazi wa media nyingine kwa kuwapandishia dau namazaga zaga mengine....
     
Loading...