Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CISCO Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Yo Yo, Sep 1, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nataka kusoma CISCO hapa Bongo,je center gani wana naweza kupata train nzuri na bei nafuu(nitajie na bei kabisa) na mitihani ya CISCO ni kiasi gani?
     
  2. K

    Korosho Senior Member

    #2
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 131
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jaribu University Computing Centre (UCC). Kuna wakati fulani walikuwa wanatoa mafunzo hayo. UCC pia ni Cisco Certified Training Centre.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kozi nzima ni gharama ngapi nina maana ile inayolipwa aparting form Coaching
     
  4. C

    Chuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mara ya mwisho ilikuwa $600...kama ni mwanafunzi wa chuo..ni vema ukajiunga ktk vyuo husika bei inakuwa chini kidogo..lkn kama si mwanafunzi wa vyetu hapa nchini..basi kamua tu huko UCC...

    Pia unaweza kukamua nyumbani kwako ukaenda kufanya paper tu..paper ni dola 150-200
     
  5. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    pIA dAR Tech wanafundisha.......beio yao nadhani 600$,UCC,TECHNOBRAIN NA CATS PIA WANAFUNDISHA...PAPER UNAFANYA VUE AU POMETRIC CENTRES(UCC AU CATS)
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    pIA dAR Tech wanafundisha.......beio yao nadhani 600$,UCC,TECHNOBRAIN NA CATS PIA WANAFUNDISHA...PAPER UNAFANYA VUE AU POMETRIC CENTRES(UCC AU CATS).KAMA UKO NJE DAR ARUSHA,DODOMA NA MWANZA UCC WANA BRANCHES....SIJUI MBEYA
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    naomba kujua tofauti ya hivi vitu wanaJf
    CCNA
    CCNP
    CCDP
    CCSP

    hizi ni kozi tofauti?
     
  9. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #9
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni kweli kuwa unaweza kujisomea mwenyewe home na kwenda kufanya certification ikiwa tu we we mwenyewe upo katika mzaingira ya IT hasa networking maana unahitaji handson/technical know how zaidi tu ya kupata 1000 out of 1000 kwenye certification exam.

    Pili, unapata punguzo la ada ya mtihani (voucher exam) ikiwa utasoma kwenye center inayotambuliwa na cisco, kuwa center ya mtihani ni kitu tofauti na kuwa tranining center. Kwenye hilo punguzo unapata offer ya 70% ya ada ya mtihani. Tafadhari usichanganye na tuition fee ya course.

    Wewe kama unataka kufanya hapo bongo wewe angalia sehemu yenye kukidhi hayo hapo juu.

    Asante.

     
  10. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #10
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  12. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #12
    Sep 5, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana man!

    Ishu ya job market ni pana sana ila inakuwa governed na unampango wa kufanya kazi wapi au self employment. Kwa upana zaidi certification zimefafanuliwa kwenye forum moja inaitwa http://sadikhov.com nenda hapo huenda utafunguka mawazo zaidi na zaidi.

    Asante.
     
  13. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu,hizi kozi ni tofauti ila lengo lake ni moja kama ifuatavyo..
    CCNA ni kozi ya mwanzo kabisa,ni sawa na uji wa maziwa wa asubuhi,kwa nchi zilizoendelea kwenye IT CCNA iz nothing kwa siku hizi,kwani ni sawa tu na knowledge uliyoipata shuleni.
    CCNP ni kozi inayofuatia baada ya CCNA ila ili uipate nayo imegawanyika katika makundi matatu,yaani hiyo CCDP imo ndani yake,then baada ya hapo kuna njia mbili,either uishie hapo na uchukue CCIE au uchukue CCSP then uchukue CCIE,kwa kurahisisha kuna CCIE kama tano,Security,Service provide,storage,Routing and Switching(R&S) na ya mwisho ni Voice(VOIP),sasa kama unataka kuchukua hiyo CCIE-Security ni lazima ufanye mtihani wa CCSP(Security Professional),mingine yote haina haja ja CCSP labda kwa matashi yako,ccie NI LAZIMA IFANYIKE kwenye kampuni yao wenyewe,ila kwa bahati mbaya Africa hakuna center so kwa wale wenye uchu na wapo nje ya nchi ndio muda wajameni huu,
    Ni hayo tu,kwa mwenye maswali au ushauri anaweza kuniona kwani mimi ndio namalizia CCIE Security soon(China),u can also log to my website niliyodesign kwa ajili ya foreign students here in Wuhan uone jinsi tunavyoishi,
    www.fostiw.com ,
     
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Labda utumie neno tofauti, vinginevyo naona utakuwa unapotosha kidogo. CCNA ni msingi mzuri kwa mtu anayetaka kujifunza Computer Networking.



    .
     
  15. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nashukuru,mkono hauna mifupa,bilitaka kumaanisha kuwa CCNA sio cheti cha kujivunia ila ni msingi kama ulivyosema then inabidi uendelee mbele.
    Nashukuru kwa kukosolewa kwani ndio mwendo na samahani kwa niliowakwaza.
     
  16. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Ulitaka kusema "ulimi"? :)




    .
     
  17. daz

    daz New Member

    #17
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cisco Certified Network Professional (CCNP)
    Cisco Certified Network Associate Routing & Switching (CCNA)
    Cisco Certified Design Professional (CCDP)
    Cisco Certified Security Professional (CCSP)
     
  18. T

    TechnoBrain Training Member

    #18
    Jun 24, 2014
    Joined: Feb 25, 2014
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...