Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CISCO group

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gerryville, Aug 10, 2009.

  1. g

    gerryville New Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi my people! mambo! nilikuwa nataka kujua kama hapa dar es salaam kuna group yoyote ya cisco, na hyo group inaitwaje?
     
  2. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.

    As kuhusu cisco..unamanisha Cisco Systems au?.....kama ndivyo mi binafsi sijawahi kusikia, labda unaweza kudokeza nini malengo yake kwa mfano ukiianzisha...nadhani kuna watu wengi tu wamefanya CCNA/CCNP course lakini pia wapo wenye uzoefu wa kutosha na hizo vifaa....

    Asante
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Hakuna Group...kabisa....labda uanzishe now....
     
  4. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kazi nimeimaliza,Nazani kuaznia leo jumanne mchana,Website(Forum) itakuwa hewani baada ya Alpha Test,Kwa sasa hii forum itakuwa ni source a kila information unayoitaka.Humo utakutana na mageek wa IT toka pande zote za dunia hii.
    Tuliahidi na sas Tumetekeleza.
     
  5. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja

    Leteni mambo
     
  6. chichix

    chichix Member

    #6
    Aug 12, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Twaisubiri kwa hamu sn...
     
  7. M

    Matagasia New Member

    #7
    Aug 12, 2009
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hellow guys i am matagasia i am glad i have joined Jamiiforum home of great thinkers hope i will benefit one or two of things from this forum
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    karibu matagasia
     
  9. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamii forum idumu na idumu,Inatuwezesha ukutana na kupanga mambo ya maana ,hii ni Mama.
    Mkubwa ile website ya watu wa IT imekamilika na nadhani itakuwa ni mtoto mwema wa Jamii forums, Unaweza kuigonga hapa
     
    Last edited: Aug 12, 2009
Loading...