Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cinema

Discussion in 'Entertainment' started by Katibu Tarafa, Nov 18, 2008.

  1. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nitakuwa na weka hapa baadi ya picha kadri ninavyo zipata,mpya na za zamani.wadau wengie mnakaribishwa pia.
    kwa leo tuanze na hii,Border Lost
    [media]http://www.megavideo.com/?v=4CN8E80E[/media]
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  3. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii picha inasikitisha sana,haya endelea
    [media]http://www.megavideo.com/?v=4X52ZJGE[/media]
     
Loading...