Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cimu za mkononi fake (simu ghushi) mwisho uciku wa leo Tarehe 30.09.2012 Kenya..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sosoliso, Sep 30, 2012.

  1. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Inategemewa cimu za mkononi zaidi ya 2.5M zitatupwa nje ya matumizi ifikapo saa sita leo uciku.. Hiyo imetokea baada ya serikali ya Kenya kupitia mamlaka ya mawaciliano kuamua kupiga marufuku cimu zote za mkononi zenye viwango vya chini (yaani Mchina).. Wakenya walipewa muda wa kubadilisha cimu za mkononi ambazo zilikuwa na viwango duni.. Muda huo unaisha leo saa 5 na dakika 59 uciku..

    Check on youtube kwa link hii chini kwa wale wacioamini..

    http://m.youtube.com/watch?gl=US&hl=en&client=mv-google&v=oHDlucDtdkU
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    well known.....watazileta bongo...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Definetly. Ndio maana ya EAC
     
  4. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha Mkuu.. Yaani wanazungumzia watazi-dispose vpi hizo handsets ili kuondoa uharibifu wa mazingira.. Kumbe dampo liko huku.. Duuuh..
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kivipi?
     
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu cijaelewa swali lako..
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kama nini simu ya mchina wataninyang'anya au?
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    everything is possible Tanzania mkuu.....soko la wachina litaamia hapa coz wakenya wamezamilia kupapambana na hawa jamaa....its just two weeks ago wamewafunga wachina wawili six months each kwa kosa la bidhaa feki
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu hunyang'anywi ila kuanzia saa sita uciku wa tarehe 1 handset yako haitashika signals toka network hucika..
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana nikauliza watawezaje kufanya hivyo? .... explain to me.
     
  11. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee hawa wakwetu bado wamelala tu!!
     
  12. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu network nadhani ina uwezo wa kutambua celfon fake na kuikataa.. Any way walichoambiwa kule ni watume IMEI no zao za celfon kama c fake watapewa taarifa.. Kama ni fake wataambiwa..
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Duh! .. nadshani umeamua kuamini.
     
  14. kukomya

    kukomya JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Natamani ningekuwa raia wa huko maana hapa kwetu hakuna serikali na iliyoko ni sehemu ya matapeli wanaoingiza simu fake na kuwakingia kifua wahalifu wanaouharibu uchumi wetu. Big up Kenya!
     
  15. nash2010

    nash2010 JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 608
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    So zitashuka bei. Good ntajipatia 2 zenye laini mbili, bluetooth, memory card na king'amuzi
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado sijakubaliana na mtoa mada, haya mkuu endelea kufurahisha Jukwaa.
     
  17. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimeangalia habari za saa moja uciku Citizen TV.. Wametoa habari kamili na wameonyesha jinci gani wakenya walivyokuwa wanahangaika kwenye maduka ya cimu kununua cimu za mkononi genuine.. Tatizo letu sie ndo kama hivi Mkuu.. Unaona haya mambo hayawezekani.. Wenzetu haooo..
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuuu sosoliso hizi c ndio kitu gani bwana usiwemvivu andika kinachoeleweka..
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Mkuu.. Ifikapo saa sita kamili uciku wa leo.. Cimu zote fake zitakuwa phased out.. Hazitatumika tena.. Network itagundua cimu ambayo ni fake through IMEI No.. Na itaikataa kuitambua.. Kwenye projections zao wamesema celfon 2.5M ni fake na zitaondolewa.. Umenipata..?
     
  20. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimbiza wachina haoooo:high5:
     
Loading...