Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cigarette smoking is dangerous to your health

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Exav, Jan 27, 2011.

  1. E

    Exav Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hivi imekaaje jamani, kitu kimeandikwa “Cigarette smoking is dangerous to your health” bado watu wana-consume!! Simaanishi unyanyapaa, sema ni kitu kinanitatiza sana. Ni kweli huyu mtu yuko tayari kuhatarisha afya yake kwa makusudi/hiari? Au ni addiction? Wenye ufahamu tuelimisheni tafadhali.
     
Loading...