Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CIA kuweka picha za mauaji ya Osama hadharani leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, May 4, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Muda si mrefu leo hii dunia itashuhudia picha na matukio ya mauaji ya Osama Bin Laden kwenye television zote na kwenye mitandao duniani hii ni kutokana na utata uliojitokeza kwa kuuwawa kwa gaidi number moja duniani watu wamekua wakijiuliza kama Osama alikua anatafutwa kwa muda wa miaka 10 iweje kuuwawa na kuzikwa kwake iwe ni siri. Souce: CIA
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Tusubiri hizo picha
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    lets wait,.........
     
  4. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao CIA waache usanii wao...walishindwaje kuonesha mapema baada tu ya tukio? wanafanya editing kwanza..Osama alishakufa kitambo kwa maradhi na alishazikwa milimani...source:bofya hapa
     
  5. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    vipi wamesha weka hadharani? umeona kama rais wa kabla ya obama bwana bush kakataa mwaliko wa sherehe za kusherehekea mauaji?
     
  6. N

    Nonda JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
  7. N

    Nonda JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Bado scenes za movie hazijakaa vizuri,,on omission and editing phase!

    Walisahau kuwa watu watadai picha angalau zile za uvamizi wa nyumba yake,kabla hawajamuua.
    Kama za picha za maiti yake hazitazamiki.

    Kabla ya kumuua pia walipata live feed au vipi? Au walikuwa wanatazama scary movie tu, wao waliambiwa Operation kamata,ua Osama?
    Hata hizi hawataki tuone?
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ni kwamba picha zinatisha sana kwa hiyo hazitaonyeshwa.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tukubali tu kuwa hii senema yetu mwongozaji alishaikosea tangu mwanzo, na hawa actors wawili walishindwa kuuvaa uhusika wao hasa(Al-Jazeera na BBC), halafu main actor nae anaonekana hafit kwenye nafasi yake. Maybe Part II watajipanga zaidi. Cut!
     
  10. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkuu
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndallo,
    Mwenzetu unapata wapi habari hizi ambazo tv za kawaida kama CNN na BBC zinasema kinyume chake?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    White House won't release bin Laden death photo

    5 hours ago - AP


    President Barack Obama said Wednesday he's decided not to release death photos of terrorist Osama bin Laden because their graphic nature could incite violence and create national security risks forÂ…


    Source: White House won't release bin Laden death photo
     
  13. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shame on You
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona wa2 wanaji2ngia mambo ya kusema wenyewe. Na humu na ndani 2likwishasema andika thread ya ukweli. Mjuwe tu w2 wa kusema ukweli kwa kiwango hii 80%
     
  15. m

    muraweto Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ya saddam hussein walionesha walivyomnyonga hii kama ni kweli kwanini wanaficha? lazima wadadisi wa mabo tutilie mashaka hili tukio la mauaji ya ossama
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,690
    Likes Received: 4,528
    Trophy Points: 280
    Haueleweki mkuu. shame on you! who?
     
  17. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Picha za Sadam hazikuonyeshwa mkuu bali zilivuja kupitia cm
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mhm, sadam kuanzia anapelekwa kitanzini, anagoma kufungwa kitambaa, mpaka anasali xcept mnyongo wenyewe, mengine yote mpaka mwili ulivyoshushwa CNN walionyesha live, tena ilikuwa sijui tar. 26 ile...surely mwisho wa mwaka!
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hawa hawakua walengwa hasa....waliachwa mjengoni....
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. S

    Skype JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mkuu hizi picha ulizipataje?
     
Loading...