Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHURA: JKT Taarab walitisha sana enzi hizo !

Discussion in 'Entertainment' started by Ms Judith, Jan 3, 2012.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    wapendwa,

    hakuna ubishi kuwa huu wimbo ni wa zamani sana na sijui mwaka gani ulitungwa na kuchezwa ila kwa kweli naupenda sana maudhui yake!!

    wakubwa wanasema umejaa mafumbo matupu, anayejua unafumba nini, naomba atujuze.

    WIMBO: Chura
    ALBUM:
    sina hakika
    KUNDI:
    JKT Taarab

    Chura nakuulizia unipe jibu makini,
    kwa kila inyapo mvua wakimbilia bwawani
    Huna nguo za kufua na wala huna sabuni,
    nijibu yapate tua maji utayafanyani

    Chorus
    Chura punguza vituko na wako uhayawani,
    umezua sokomoko watu hawaeleni
    Ukivunjika mgongo, dawa atakupa nani?


    2.
    Mwenzenu nilikisia ni mlinzi kisimani,
    mtu utamzuia maji akiyatamani
    Akaja dada Rukia na ndooye mkononi,
    chura ukajing`atua ukajitosa pembeni

    Chura punguza vituko ………………………

    3.
    Chura bora kuamua wende kulima shambani,
    mazao kujipatia wende kuuza sokoni
    Nguo kujinunulia isitiri maungoni,
    au ukitaka ndoa nenda kaoe nyumbani.

    Chura punguza vituko ………………………

    tuendelee kuburudika kwa raha zetu na tukifurahia na kumshukuru Mungu kuingia mwaka mpya 2012!!

    naomba mwenye audio clip, tafadhari atuwekee,

    mbarikiwe sana wapendwa,

    Glory to God!!
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,693
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    eeeh ...chura ..kibokooo

    wee chura wee.....

    Twende kazi
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,653
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 113
    hizi ndio taarab zenye akili, nyepenyepe hawawezi kuzicheza
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mtu chake, tupe basi maana ya fumbo hilo la chura!!
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiharage.
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    hata mimi kwa kweli naupenda sana wimbo huu
     
  7. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 972
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 28
    Naona Huu wimbo umeupenda sana na thread nyingine umeanzisha.hizi ndizo taarabu fumbo lake lahitaji kufikiri kwa kina!
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    take easy mpendwa. hiii iko entertainment kama burudani tu kwa mwenye interest na ile iko jukwaa la lugha na kuna tu vitu ninataka wajuvi wa kiswahili watusaidie

    ubarikiwe sana

    Glory to God!
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    whata are trying to say SOBY????
     
  10. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,025
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni mmoja wa nyimbo za Taarab nizipendazo. Nyingine ni Njiwa peleka salamu, Macho yanacheka moyo unalia, Kifo cha Mahaba, Sabalkheri mpenzi, Nahodha wa mashua, Nyuki, Mahaba ya dhati, Nimezama etc.
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,693
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Hahahahaha...Fumbo hilo..we litegue tu...si ndio umeanzisha...ukishindwa watatusaidia
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,501
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    chura.....................

    ni kijana wa kijiweni na asiye na kazi ambaye kutwa kuchwa hukaa akipiga soga................... bwawa ni setting yta mjini na maisha ya mjini kwa ujumla.............. pamoja na makeke yote kuwa najua maisha na starehe za mijini lakini ukweli ni kuwa hata yeye anazisikia kwenye bomba tu................. kwa sababu ya kukosa jeuri ya pesa............... wala hana kazi ya kumuingizia kipato.................. hawa ndio wale unaowakuta kandpo ya barabara wanajua kila gari ni la nani ila wao hawana japo baiskeli................

    maji ni starehe na anasa za za mijini.............

    dada rukia anawakilisha wenye pesa zao hapa mjini................

    anashauriwa arudi shambanmi alime na akipata nazao auze na kujinunulioa nguo zimsitiri................. manake anatia aibu kwa kuanza kutembea mtupu kwa uvivu wa kufanya kazi................ na kama anatafuta mchumba/kazi, basi hata huko shambani (nyumbani) wasichana (wachumba/kazi) wapo na ni bora akaoe huko (akafanye kazi za shamba) kuliko huku mjini............... for obvious reasons................
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38

    Mkuu Ms Judith naona umeomba audio clip ya Wimbo wa Chura. Bahati mm ninao na link ni hii hapa chini.

    Hizi nyimbo ni adimu na mimi mwenyewe nimehangaika sana mpaka kupata audio zake - anyway kama unahitaji na nyingine kama Njiwa Peleka salamu & others just ask na ntakupatia Link.

    Nawatakia usikilizaji mwema

    Note: By the way, kundi ni JKT na siyo JWTZ



    Audio clip: Chura - JKT Taarab

    http://dl.dropbox.com/u/52629254/dotworld/songs/T-Chura.mp3




     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    mpendwa,

    sijui nitumie maneno gani kukushukuru. kwa kweli nimeusave na ninaburudika hadi ma bone marrow zinatikisika! jamani, naona ngoja nikushukie kwenye PM manake hapa naweza hata kuambulia ban kwa sababu ya furaha ya hii burudani uliyonipa leo!

    Mungu akubariki sana mpendwa,

    Glory to God!
     
  15. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    Kinyozi
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Wakuu, hizi nyimbo zote ntaziweka hapa Jukwaani muda si mrefu ili muweze kudownload & kuzisikiliza!

    Stay Tuned!
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
  18. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
  19. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
  20. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,974
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38

Share This Page