Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupu chupu frm hiv infection;kibiriti na maisha ya umri wa kati

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Feb 23, 2011.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ilikua ni jioni ya saa 9 unusu, anapiga simu kwa mpenzie mpya anaetwa Tuzo,huyu ni mpenzie wa pembeni yaani anaiba!!Wanapanga wakutane ili waongozane kurudi home!Anampa lifti ya kutoka ofisini kwenda home,wakiwa njiani wanaamua wapite wakafanye HIV Testing ili waweze kuingia katika anga nyingine ya mapenzi yaani kula nyama mbichi mbichi.Wanafika kituo cha afya na baada ya dakika 20 mhudumu anawaita tayar kwa majibu,Tuzo anaamua mkaka achukue majibu yote kisha ampe taarifa za majibu yote.Kibiriti anafuata majibu na mhudumu anamweleza kua yako majibu ya aina mbili kati yao POSITIVE and NEGATIVE Kibiriti anataharuki anaonyeshwa,kumbe mdada kaathirika lkn Kibiriti yuko ok(Negative).
    Anashukuru MUNGU lkn tyr keshatembea na huyu mdada mara mbili kwa kutumia mipira,anatoka nje,kimbembe ni je amweleze dada ukweli ama asimweleze???
    Wadau msaidieni....
    ..................Kibiriti anampeleka Tuzo nyumbani,njiani haamini lkn hajui aanzie wapi kumwambia mpenziwe,mdada anaonyesha wasiwasi kwani Kibiriti kabadilika saaana lkn wanafika nyumbani wanaagana bila Kibiriti kumwambia ukweli,je kafanya sahihi?
    Amwambieje mwambieje??

    .........................Kibiriti anarudi kwake kufika njiani anaamua kumtafuta mpenzie mwingine(Kibiriti ni mwingi),mpenzie huyu ndie anampenda ndo wake wa moyo,anapiga simu weeeeeeeeeeeeeeeee inaita weeeeee zote mbili kisha moja inazimwa,anapatwa na wivu anaamua ngoja nipite home kwake kufika saa 4 usku gonga hollaaaa hamna mtu.....gonga saaaaaana holla hamna kitu anakua around saa 5 vile anaona gari inasogea taratibu kuangalia ndani anaona mpnzie haswa yuko na bwana mwingine...mtandao wa ngono....
    Anaenda kwa gari lile anatambulishwa eti 'boyfriend'!!!!
    Anamuuliza mpenzie je kwa nn unazima simu na hupokei,anajibiwa eti chaji kuchukua simu kucheki simu iko full charged.....
    Kimeo......anacheck message ndani anakuta message za wakaka.....

    JE TUTAPONA na mtandao ngono????

    Je kwa hali hiyo ya kwanza Kibiriti afanyeje???amwambie au?
    Je huyu wa pili amfanyeje??Je amsamehe tu kwani nae alikua mwingi??

    Kibiriti anakuja na hitimisho 'hataki tena kuchezea maisha yake,anataka kua responsible man,one man one woman now...

    Message hii infikie Fidel80 na wengineo wote hapa.
    Movie script bado yaendelea kuandikwa lkn wadau ebu toeni ushauri wenu hapo juu
     
  2. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasema mwana JF yeyote aendelee kujifanya anajua sana ngono kama vile anakende tatu ila siku ukiambiwa unao ukimwi utatamani ujipige shoti ya umeme uto weke

    Wasichana nao wajifanye wamezaliwa to make jogoo feels alive ila siku wakiupata watatamani waishi kambi ya jeshi ili kiwalipukie
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo mgonjwa ampeleke kwenye counselling apewe ushauri nasaha then apokee majibu yake......na namna ya kujikinga na kuishi kwa matumaini.....

    Huyo wa pili asikilize moyo wake na instincts zake...amchunguze huyo dada kama yuko tayari kutulia then wasonge mbele kama hayuko tayari atafute mtu ambaye ametulia na yuko tayari kwa majukumu ya kiutu uzima......
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hivi hii ni hadithi au?? Hebu niepe jibu then will be back
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,hii story kama ya kutunga,ingawa haya mambo yapo.kweli utoke kupima,mwenzako awe ameathirika,halafu hapo hapo umtafute mwengine?kwani ukishakujua mwenzako ameathirika ambae hujategemea,unaanza kujipanga upya hapo hapo,swala la m.ke unaliweka pembeni kwa muda.hata uwe kicheche vipi unashtuka kwanza
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DA just imagine ndio kweli, mambo mengine ni bora kuyasikia au kuyasoma kama hivi.... nyaya zikikukamata utatamani ufe on the spot...
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna watu bado wanaogopa kuambukizwa Virusi vya UKIMWI?
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo maana mie nikauliza swali ni hadithi au ni kweli sijapata jibu mpaka sasa
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    BL hii story si ya kweli napenda niamini hivyo kwa sababu hizi:

    1. Kupima VVU ni hiari ya mtu binafsi.
    2. Kupewa majibu ni siri ya mtu hata kama umekwenda na mumeo utaulizwa swali uko tayari nani ajue majibu yako unless uniambie si "ANGAZA"
    3. Na majibu hayatolewi kwa maandishi hata siku moja
    Sasa iweje waende wawili halafu majibu apewe mmoja hapo ndo naposhindwa kupata majibu. Hii ni hadithi
     
  10. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    DENA hii ni TRUE TOLD STORY na imetokea kweli,huwezi amini lakini ndo hivyo.

    Majibu yanatolewa kwa demokrasia ya maamuzi baina ya waliopimwa,kwamba mpe mwenzangu aniambie au tuambie sote au kila mmoja achukue majibu yake,na kuchukua majibu haimaanishi yameandikwa hata kuambiwa pia ni message delivering.
     
  11. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Michelle,kwa ushauri wako huu wapili wamaanisha kua aamue kunyoa au kusuka hata kama kichwa chenyewe kina mapunye??
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha mimi najua kila mtu anafahamishwa bana nimekwenda ANGAZA mara nyingi kila nikirudi home sijahi kusikia hiyo kitu utaambiwa majibu yako then utaulizwa nani mwingine unataka afahamu mume/mke. Anyway labda ila mara ya kwanza tulikwenda na mzee kila mtu alipewa yake tukaulizwa unapenda mwenzio afahamu.

    Haya bana
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ikiwa utaifanya kuwa stori ya kuelimisha fulani hivi katika movie itapendeza sana,kwani mwanzoni nilijua ni movie kumbe ni kapart kadogo tu kastori.
    Huyu jamaa anahitaji kutulia na aachane na mwanamke wa pili ila huyu wa kwanza inafaa amwambie ukweli ili wajue nini cha kufanya.
    Ila jamani ngono itatufanya tufe mapema maana hali tunayoenda nayo si nzuri hata kidogo,kwa haraka haraka ukipiga hesabu utagundua ni wapenzi wachache sana ambao hawawasaliti wapenzi wao.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhi ya Private hosp wanatoa majibu kwa maandishi:wink2:
     
  15. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Fidel80 yuko wapi!!!
    Yes majibu kwa maandishi hutolewa katika circumstance fulani fulani.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nakubali mimi ndo maana nikasema may be sio ANGAZA
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duh kupima ni ishu sana ila kama una mabibi au mabwana wengi ni bora utumie condom tu hata mkienda kupima hakuna kuaminiana hapo, mwenyewe unajijua mwingi halafu unataka kavukavu jamani hili janga linatisha lisikie tu kwa watu. tumeuguza marafiki na ndugu tumeona wanavyoteseka. condom condom condom hadanganyiki mtu hapa
     
  18. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Vp mkuu ? unatutisha
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko serious kweli au unatania????
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ila umesevu sana mkuu kwa kuamua kwenda kupima hongera sana ila ndio ujifunze leo mungu kakuokoa kesho anakuacha tu uipate fresh
     
Loading...