Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupi yako unaanika wapi.................?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sinafungu, Sep 17, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Salaam wa JF,
    binafsi napenda na sipendi mtu asiye wangu aione chupi yangu pasipo sababu ya msingi, lkn nakuta jirani yangu yeye anafua na hupenda kuanika chupi zao (mke na mume ) nje ktk kamba, siku moja nikamuuliza kwa nini anaanika nguo ya ndani nje haoni kuwa anajivunjia heshima kwa watu na watoto, sikumuona kujali, nawauliza wenzangu ni ipi sehemu bora ya kuanika chupi............!!
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sehemu bora ni nje juani ili ikauke vizuri......!
    Upige na pasi.......!!
     
  3. p

    pretty n JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwny kamba ili ipate hewa na kuua vijidudu, ikikauka nenda kainyooshe
     
  4. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kwa elimu yangu ya Sayansi Kimu tunapiga pasi ili kuua vijidudu. So inabd tuanike kufuli zetu juani then tuue vijidudu kwa pasi.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Chupi lazima ianikwe kwenye jua la kutosha na si kwenye kamba za vyoo vya ndani ambavyo wengi wanavyofanya.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,441
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    kwenye kamba
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    jf is never boring...
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwenye kamba kule uani.
     
  9. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi ninayo moja, huwa nikiifua naivaa hivyo hivyo! hukaukia mwilini! sijawahi kuanika!
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya ndo matatizo huku mwetu mwananyamla kwa bi nyau The Boss,sasa hizo kamba zenyewe za kugombania kwa wapangaji wote!sasa itakuwaje inabidi aje kuuliza tu humu!we mwambie kama aanike mchagoni,au dirishani au wapi sijui!lol!
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mnaanikaje chupi nje jamani...chupi,soksi pamoja na taulo vinaanikwa bafuni tena unafunga taa maalum kwa ajili ya kukausha na kuua bacteria
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bora we unayo moja kuna watu pichu kwao ni msamiati tata kwelikweli!
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wewe unafikir kila mtu ana bafu lake rafiki yangu?wengine tunashare mabafu na vyoo hivo oh!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sianiki kwa sababu natumia dispozabo.....
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    unaweza pata kesi ya kumtega mume wa mtu lol
    au ya kutisha watoto lol
     
  16. C

    Chief G Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sianikicoz natumia disposable
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh!sasa wengine pichu ni za vikamba tu na wengine ndo yale makaptura,sa tukianika nje si ndo mambo ya aibu haya!u wengine ndo zile ennzi zetu wavulana walikuwa wanatuwekea vioo kwa chini af wanakusogelea afa wanavunjika mbavu!ahahahhahhaha akha babu!mambo mengine kujitafutia aibu tu kwenye foleni za maji!ahahahhaahahhahahhaha
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    una fungus kilo ngapi aisee? Manake chupi, soksi na taulo ni mitambo ya kuzalisha fungus! Na kila siku unapaswa kutumia taulo safi, sidhani kama unaweza. Hiyo ya taa za maabara za kuulia bacteria is too theoritical
     
  19. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hili nalo neno!ahahahhhaha uwi sipati picha!
     
  20. N

    Njama Ally New Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unavyofikiri inatosha
     
Loading...