Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chupi na socksi nani mkali?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Feb 16, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hapo zamani za kale kulitokea ubishani wa muda mrefu kati ya chupi na socksi nani anapambana na harufu kali,ubishani ulikuwa mkali hadi wakapigana na kuumizana ,eti wanajf hebu tuwaamulie kati ya hawa nani anapaswa kuvishwa crown ya ushindi?
     
  2. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoma draw kama hawaogi
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Socks hapati harufu yeye anapata marashi!chupi MP yeye!Chupi wakimaliza kuduh!yeye,Chupi mikojo Yeye!Chupi Mishuzi yeye!!Sasa nimekupa marks zigawe kwa unayeona ninani anapata harufu kali.
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh ,ni noumah jamaa hadi muda huu nampa marks 5 chupi,na soksi ana 2 haya haya twende na ushindani ....
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbegu, uteute, ushuzi na mavi vyote vya chupi. Sasa huyo ana mshindani kweli!! Acheni utani jamani.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lol
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pamoja na mauchafu yote... chupi hufuliwa kila siku, soksi mtu hupiga hadi wiki.
     
  8. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tumuongezee marks chupi au tumpunguzie ,haya haya namuona socksi anakuja kwa kasi ya ajabu .,
     
  9. saidomr

    saidomr Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani chupi Ana teseka sana.
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya haya bwana mkubwa mzee socksi anapokea pointi kumzaidi na mpambano unaendelea,haya haya mchezo mtaaaaaaamu,wapenzi mashabiki mchezo ni mkali kwei kwei
     
  11. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Du maksi zangu muongezee chupi kwani asilimia 80 wanaume hawavai soksi na 99%wanawake hawavai soksi ni chupi mtindo mmoja anaumia
     
  12. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya haya mashabiki ,chuupi chuuupi chupi chuuupi,mchezo ni half time .,
     
  13. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pia ungeangalia kati ya chupi ya kike na yakiume ipi zaidi
     
  14. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kinadharia chupi anashavu kubwa la uchafu ila soksi zikivuliwa kama miguu inatoa halufu au hazijafuliwa kitambo mbona watu hawakai. Mie naona soksi ni noma!
     
  15. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya haya socksi anaendelea kuja kwa kasi ,haya haya haya anakuja anakuja ,tutaonana nani bingwa,haya waungwanna mpira dk 90,ngoja tusikize nani bingwa
     
  16. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soksi jamani!! Anakanyagwa wee mpaka anatoboka..chupi anadekezwa sana.akipata puncture kidogo tu..anaekwa kando..chupi ndio kapewa umuhimu zaidi ya mpiga chabo.yani ye ndo wakwanza kushuhudia mkianza kungonoana soksi anavuliwa na kuachwa mlangoni kama askari..duh soksi anateseka.mpe pnt zangu banaaa!
     
  17. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Weeeee!!! Acha Bwana!!!, eti soksi mtu apiga wiki?, siku ya pili tu, ikivuliwa hapakai mtu.........
     
  18. b

    baba k Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona mkali ni chupi kwa baada ya uchafu wote yeye hufuliwa ,lakini soksi hata kufuliwa aka isipokuwa hulaaniwa kwa kutupwa kwenye harufu mbaya (msalani)
     
Loading...