Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupi inavaliwa wapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Teamo, Apr 15, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAUNGWANA TUVUNJE MBAVU KIDOGO!

    ..................nauliza hiviiiiii,NANI ANAJUA CHUPI INAVALIWA WAPI?me kila nikijiuliza sielew,
    a)SEHEMU ZA SIRI
    B)matakoni
    c)kiunoni
    d)sijui wapi aisee

    tusaidiane mawazo hapa
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inavaliwa baada ya shughuli fulani
    1) Baada ya kuoga
    2) Baada ya Kunya
    3) Baada ya shughuli ya baba na mama
    Ongezeni mengine
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    4) Baada ya kupata tiGo
    5) Wakati wa mambo flani kwa wenzetu kuvuja.
    6) n.k
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zaidi zaidi inavaliwa kiunoni au unaiweka kiunoni maana kuna zingine za kupachika.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inaonekana sijaeleweka!
    kwa mfano:
    bangili huvaliwa mkononi,heleni huvaliwa masikioni,suruali huvaliwa kiunoni,n.k

    je chupi huvaliwa wapi?
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilijua mzee wa promo utakuja na tiGo express yourself!
    Hahaaaaaaa
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nawasaidia jibu,maanake hapa hamna mtu anaejua...........chupi huvaliwa NJIA PANDA!chukueni hiyo,mkawafundishe na wenzenu.sio tunazivaa tu halafu hatujui tunazivaa sehemu ipi
     
  8. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pumba tupu!
     
  9. k

    kosamfe Member

    #9
    Apr 16, 2009
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda nami niongeze swali. Kwa kawaida nguo ya ndani kwa mwanaume inavaliwa ili kuzuia sehemu zake za siri zisitingishike na kuchubuka, je kwa wanawake zinavaliwa ili kuzuia nini?
     
  10. C

    Chukunchu Member

    #10
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kijana unahitaji maombezi!!!!
     
  11. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2009
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akheri yetu sisi masai bwana,hamna mambo ya chupi,tulitafuta weeeeeeeee,tukaona hamna sehemu ya kuivalia na pia haisaidii kitu hiyo. Na ndio maana hatupati misisimko.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Between your legs!!!!
     
    Last edited: Apr 16, 2009
  13. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..........ha ha haaaaaaa, inawezekana lengo la kuvaa chupi sikuhizi limebadilika maana wanawake sikuhizi sehemu zao za siri (******) yanaficha chupi badala ya chupi kuficha sehemu za siri
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Inavaliwa kwenye ukunu!!!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods scrap this idiotic thread pls
     
  16. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona una jazba weye, huku jokes/utani tunapumzisha akili with trivial things.
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaaaaaa na mkumbushie pia ianweza kuwa ndo tiba ya jina lake!
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WAELEZEE BWANA!
    wanaumiza vichwa na siasa masaa 24,WITH NO SOLUTION ZAIDI YA KUPIGA KELELE!
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahaha!! sina mbavu hapa,kwahiyo akipitapita hapa huo mtindio wa ubongo utapona?
     
Loading...