Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupi imeleta kizaazaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Nov 8, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wana JF,

    Ni hivi mimi naishi nyumba ya kupanga na my wife wangu na kuna wapangaji wengine katika nyumba hiyo,sasa kuna binti single kahamia katika chumba kimoja katika hii nyumba,basi baada ya kuzoeana naye mke wangu anasema hamuamini ingawa nimemuhakikishia kuwa sijafanya naye mapenzi wala sifikirii,basi mke wangu akaanza kumletea vituko huyu binti mpaka wakagombana na hapa niandikapo ni kuwa hawaelewani.

    Sasa tatizo leo hii yule binti kaingia maliwatoni na kuacha chu pi yake akining'inia nyuma ya mlango.

    Basi mke wangu naye akaenda kuniwekea maji maliwatoni ili nikakoge,basi nilipoingia nikaiona ile chupi nyuma ya mlango na mie kuanza kujimwagia maji baridi.

    Lakini nikiwa naendelea kukoga ile chupi ikaanguka kwenye yale maji ambayo ni machafu,basi nikaona ngoja niisuuze ili niirudishe tena nyuma ya mlango na nimtaarifu mwenye chu pi kwa kilichotokea,basi nikiwa naisuuza ile chu pi mke wangu akaingia maliwatoni na kunikuta nikiisuuza ile chupi ya mpangaji mwenzetu,basi likaanza bonge la zogo na kuniambia kuwa kumbe yule mpangaji mwenzangu nina uhusiano naye yaani mpaka chu pi namfulia!basi yeye kaamua kurudi kwao.

    Yule mpangaji mwenzetu ikabidi nimuambie jinsi ilivyokuwa ili amuaminishe mke wangu kuwa hakunipa nimfulie ile chu pi yake,lakini yule binti mpangaji mwenzetu kagoma kuongea na mke wangu kwa madai kuwa mke wangu anaringa sana.

    Jamani nimechanganyikiwa sijazoea kulala peke yangu.

    Nalog off
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Dah! Kwa nini uliishika chupi yake?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mkuu ile chu pi alianguka katika yale maji yaliyokuwa yakitiririka nilipokuwa nikioga,nikaona sio ustaarabu kuiacha katika maji yale.Nalog off
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    ulikua unaisuuza cyo?!
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Acha utungaji weye! Au na wewe ni mtunzi wa novel, mkuu.
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndio popobawa nillikuwa nikiisuuza.Nalog off
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Washawasha,
    Mbona huaminiki kiasi hicho mzee?
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hajiamini kuwa yuko peke yake hilo ndio tatizo.Nalog off
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini hakuamini kiasi hicho?
     
  10. M

    Munira Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Duh,pole!
    wakt mwingne ucshke chup ya m,ke asie wako.
    Ongea 2 namkeo bla shaka atakuelewa ni wivu 2 unamsumbua.
    bembeleza kaka.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwasababu ya uhandsome wangu,yaani kabla ya kumuoa kuna ishu ilitokea basi yeye akivuta hiyo picha ndio ananifanyia hivi.Nalog off
     
  13. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana mzee wa kulog off kwa yalokukuta!
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sawa nimebembeleza lakini kasema anakwenda kwao kwanza hataki kunisikiliza.Nalog off
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Akilii haifanyi kazi yaani nimedata.Nalog off
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Subiri yakukute ndio utajua ya kuwa popo ni ndege au mnyama.Nalog off
     
  18. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mmhh-kweli kisa chenyewe kilivyo ukijumlisha na wasiwasi wa mkeo-lazima jibu la mkeo liwe 100%
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Umesuuza na yy kakulog off!! pole.
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana hapa.maana mpangaj mwenzangu ni bachela nae akifua kuful zake huzianika nje,mvua ikinyesha na acpokuwepo huwa napata wakat mgumu sana!NIMUANULIE?au niziache?
     
Loading...