Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chuo kinachotoa master's degree mkoani Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jino kwa jino, May 30, 2012.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanafj naomba kufahamishwa kama kuna chuo chochote kinachotoa MBA mkani Mtwara kwa sasa.

    shukrani
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kule kuna Vyuo vya SAUT, TIA, UTUMISHI n.k. Ukiangalia kwa haraka labda hao SAUT. Hapo SAUT nilisikia mwaka huu watachukua watu kwa ajili ya masters. Sina hakika kama MBA ni mojawapo, waone hao kwa taarifa zaidi!
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    thanks mfipa!

    nimechek knye web ya SAUT mtwara hawana program ya mastaz
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Kama ni hivyo basi hakuna chuo kinachotoa masters Mtwara!
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 623
    Trophy Points: 280
    SAUT mtwara kuna undergraduate tu, masterz bado sana. Na kwa kifupi hakuna chuo kinachotoa MASTERS kabsa, fuata hii web ya SAUT mtwara.
    www.stemmuco.co.tz
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu wa kaya alituahidi mtwara itakuwa Dubai ya Africa sasa kuna haja ya vyuo vyetu kutupelekea campas za kufundishia mastaz mtwara!
     
Loading...