Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu St. John chafungwa kwa sababu ya vurugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OgwaluMapesa, Dec 23, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vurugu za wanafunzi wa Chuo Kikuu cha St. John mkoani Dodoma za kuushikiza uongozi uwape fedha za kujikimu zimeibuka tena jana na kusababisha chuo hicho kufungwa hadi Januari 3, mwakani. Hali hiyo imeibuka jana asubuhi ambapo wanafunzi wa shahada ya kwanza wa mwaka wa kwanza hadi wane, walipoendelea kuushinikiza uongozi wa chuo hicho kuwapa fedha za kujikimu. Mgomo huo ulianza Jumatatu wiki hii, ambapo wanafunzi hadi walikusanyika na kuutaka uongozi kuwapa fedha za kujikimu kwa madai wao hawana fedha.

    Aidha, mgomo huo ulishindwa kuendelea baada ya Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU) kufika chuoni hapo na wanafunzi hao kutimua mbio. Hali hiyo iliendelea kuwa tete baada ya wanafunzi hao jana asubuhi kurudi tena na kuanza mgomo upya huku wakiendeleakuushinikiza uongozi huo kutoa fedha hizo. Wanafunzi hao walikuwa wametanda kwenye eneo la Utawala la chuo hicho huku wakipiga kelele na wengine wakirusha mawe. Kutokana na vurugu hizo, chuo kiliamua kuomba
     
  2. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kiliamua kuomba ukimaanisha kusali au?
     
Loading...