Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu Mzumbe, vipi internet connection?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jeff, Dec 25, 2011.

  1. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naomba kujuzwa wadau,hawa MU main campus Morogoro wana huduma ya wireless internet kwenye maktaba yao? Mliopo MU au mliopita hapo mnaweza kunisaidia hili swali,merry x-mass to all
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hili swali nalo ni la great thnker jaman?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hv mtu unapata wapi nafasi ya ku-post ujinga kama huu hapa JF? Hv wewe ni kati ya wasomi wanaotegemewa kuja kukomboa taifa hili? Kwa mfano umeshindwa nini kwenda kuuliza hapo maktaba,au kumuuliza mwanafunzi anayesoma chuo kile badala ya kuanza kupost hapa JF...
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huduma hiyo ipo.
     
  5. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushamba unamsumbua
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Majibu ya wenye busara utayajua tu..
     
  7. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wewe unajaza tu nafasi hapa. Kama ujui si ukae kimya.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli JF ina mabo mengi sana na watu wa aina mbalimbali!
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Heading tofauti na maudhui!
     
  10. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana alikuwa anabishana na wenzake sasa alikuwa anataka alibi,au anataka kwenda huko MU kutumia hy Wireless
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Thanks Kombo,wache wengne wapige mayowe!
     
  12. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Exactly,there u are,ndo mana nikauliza
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anataka tu aonekane amechangia,si kila kinachoandikwa JF ni lazima uchangie,kama hujui unausugua (unakula buyu a.k.a unauchuna)
     
  14. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ngali,ni rahisi tu namna hiyo
     
  15. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maswali la great thinker ni yapi?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    umeulza swali ambalo hata mtoto wa chekechea hawezi uliza.
     
  17. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana Mkuu!
     
Loading...