Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu Muhimbili nao wasimamisha wanafunzi 66

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 2mbaku, Dec 16, 2011.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SIKU moja baada ya Chuo Kikuu cha Dares Salaam kuwafukuza wanafunzi 43 , Uongozi wa Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili (Muhas), umewasimamisha masomo wanafunzi 66 kwa tuhuma za kuwa vinara wa vurugu chuoni hapo.Mbali na hatua hiyo, uongozi wa chuo hicho umeeleza kuwa mipango ya vitisho na uvunjifu wa amani chuoni hapo, bado ipo na inaleta hofu kwa walimu na wanafunzi wengine wanaoendelea na masomo.
    Pallangyo alisema pia vurugu hizo zinaweza kuwa na athari kubwa hasa kwa wafadhili wao wakubwa ambao ni serikali ya Sweden, ambao walikuwepo Desemba 8, wakati wa sherehe ya utafiti chuoni hapo.
    Source:Mwananchi
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    a falling regime
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa siasa kwa sana hapo last month na sasa kwenye elim wakaanza kuwatimua Ud wamewafutia std 7 matokeo kwa uzembe wao wakutoweka wasimamizi imara na sasa Muhimbili. Je hii ndo Tz yetu tunayoitaka?
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni ukosefu wa busara kuwaogopa wa Sweden hali unaendelea kuwakandamiza watoto wa wakulima. Palangyo amejituma kwa kiwango gani kutatua mgogoro uliopo? Kwanini aliwakimbia waandishi wa habari tar 8 na 10.12.2011?
    Tatua mgogoro acha kuuahirisha.
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JE,Hii NDO MWISHO WA MIGOMO VYIO VIKUU?
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ninachoomba ni wanafunzi woooote walosimamishwa masomo kibabe waundiwe forum yao wakutane wajadili mustakabali wao, watoke na maamuzi na sisi wananchi tuwasaidie kuya-facilitate ili kuliokoa Taifa letu.
     
  7. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ukiona migomo kila mahali ujue Utawala wa ccm umekaribia mwisho
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    nakwambia mkuu kuwafukuza wanafunzi na kuwasimamisha masomo sio suluhisho la matatizo ndo kwanza wanawasha moto kwa kutumia petrol.
     
  9. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    More migomo ar cuming, university management get ready!!
     
  10. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmethubutu, mmeweza mnasonga mbele na migomo. Hizo ni changamoto tu na si matatizo?
    Miaka 50 ya uhuru!!!!! tafakari chukua hatua................
     
Loading...