Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHUO KIKUU inatupa maana halisi ya neno University

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Chachata, Apr 30, 2011.

  1. Chachata

    Chachata Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Mimi napata shida na neno University kama ndiyo tafsiri sahihi ya neno Chuo Kikuu,
    wana kiswahihili naomba mchango wenu ili nijue tafsiri iliyotumika kupata neno chuo kikuu.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe unadhani ni nini tafsiri sahihi?
     
  3. n

    nakungah Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndaki au zutafindaki
     
  4. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Huwezi kupata tafsiri coz neno university ni la zamani zaidi kuliko lugha ya kiswahili ambayo umri wake hauzi hata miaka 491.
     
Loading...