Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu cha University ndio nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Apr 23, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mh Speaker unatuchanganya,umechemka hapo ulipomtambulisha huyo aliyepata PHD kutoka china,kwanin usingesema amepata kutoka chuo kikuu cha xxx basi na sio amepata phd kutoka chuo kikuu xxx university!

    Nawasilisha.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Muonee huruma tu maana Mheshimiwa Sugu aliwashika pabaya.
     
  3. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Anajzba sana!!!! she is emotionally unstable msamehe...
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hii nayo ni thread kweli JF imekuwa uwanja wa fujo sasa hapa unawasilisha nini?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Baadae alikitaja , alitaja kitu kama Shanshang .
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    university of university!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Subiri itapelekwa kwenye jukwaa la lugha na mods
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lugha gongana......Kiswanglish

    utaelewa tu ukichanganya lugha mbili bila mpangilio.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ficha upumbavu wako onyesha hekima yako---Invisible

    ritz hii ni sredi pia lengo ni kuwekana sawa yeye ni kiongozi mkubwa makosa kama yale yashazungumzwa sana ni sawa mtu aseme barabara ya kilwa road? Hospitali ya muhimbili Hospital? Chuo kikuu cha shangshang university? Najua wewe ni mchumia tumbo lkn kuna mambo mengine tumia hata 0.0001% ya akili yako sio mda wote kubwabwaja.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Yap alikitaja sema ndio kachemka «Chuo kikuu cha shangshan university»
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    "Ushabiki Mandazi~Source MTM"
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Thread Kama hizi ndio zinakuvuta kwasababu ndio unazipenda mdaku wewe
     
  13. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kakosea kisarufi...ila thread yako nyepesi sana
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Akina mama wa kikundi cha umoja group wata demonstrate wakiwa wanaandamana kutoka barabara ya morogoro hadi kwenye junction zinapoungana na barabara ya mandela road
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii inafaa jukwaa la lugha..
     
Loading...