Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu cha Tumaini kubadili JINA

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bajabiri, Jul 23, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari wadau,leo wakat napitiapitia gazet la mwaanchi nimekutana na tangazo lililopo Ukurasa wa 17 ambalo linasema 'BADILIKO LA JINA LA CHUO KIKUU CHA TUMAINI'.
    Halmashauri kuu ya kanisa la kiinjili la kilutheri Tanzania(KKKT) iliazimia kuwa jina la chuo Kikuu cha Tumaini libadilike na kuwa CHUO KIKUU CHA TUMAINI MAKUMIRA(TUMA),hivyo badi na vyuo vikuu vyake vishiriki vitaendelea kuwa chini ya TUMA.
    SO nadhan waliopo na watakaojiunga mwaka huu watapata vyeti kwa jina la TUMA
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa taarifa mkuu
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    mbona ndo kilikuwa kinajulikana ivyo?..
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ndg nakushukuru kwa taarifa yako mahsusi kwa sisi form6 livaz
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukisoma sridi yangu kwa umakini utaona kuna tofauti hapo,,,,,
    kati ya chuo kikuu cha tumaini,na chuo kikuu cha TUMAINI MAKUMIRA,,,,,kama kilikua kinajulikana hivo wasingetoa matangazo kwenye magazeti ya LEO,THEN PITIA NA DAILY NEWS LA LEO
     
  6. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapana. Ilikuwa hivi:

    Tumaini University: Makumira Campus, au Iringa Univ College, Sebastian Kolowa Univ.College, Tumaini Univ.Dar College(TuDarco), Makumira Univ. College (MUco) etc etc

    Sasa Makumira will be the mother of all colleges, Mimi nimeelewa hivyo...kama nimekosea pleaseeeeeeeeeeeee!!!MNISAMEHE.
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa, hata mi nimeelewa unachomaanisha.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eeeh,,,haya mdau,,,ila mambo ya kubadilibadili majina ya CHUO HAYANA MAANA
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eeeh,,,haya mdau,,,ila mambo ya kubadilibadili majina ya CHUO HAYANA MAANA,,,,
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yeah hivohivo mdau,,,,wametaja na college zitakazokua chini ya main campus,MAKUMIRA
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    aksante,,,,sana mdau
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,818
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    nilielewa ni kwamba makumira baada ya kuwa ni university college sasa kinapanda grade na kuwa full university na jina lake ndio litakuwa hilo tumaini makumira
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280

    Hiyo ilikua zamani kikiwa kinatoa kozi ya uchungaji pekee, kilikua kinaitwa chuo kikuu cha makumira sio tumaini makumira..
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiitwe CDM UNIVERSITY tu!
     
  15. T

    Tough lady Member

    #15
    Jul 27, 2013
    Joined: Jul 24, 2013
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati tunaanza first year 2011 Tumani dsm ilikuwa ikiitwa TUMAINI UNIVERSITY DSM COLLEGE (TUSODARCO), tulipoingia second year ikaitwa TUMAINI UNIVERSITY MAKUMIRA DSM COLLEGE (TUSOMADARCO), nadhani ni mchezo wa hizi Tumaini kubadili majina,,so kila mwaka ni kwamchezo kao,kila mwaka wa masomo una jina lake...Tumaini wasikieni hivohivo, in short, sasa hivi naogopa kitu chochote kilichoandikwa Tumaini, hata kama sio chuo, anything with the word TUMAINI seems doubtable..
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2013
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tough lady, naomba utueleze mabaya meingine yaliyopo Tumaini Dar ili wananchi tujue.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mr. Wise

    Mr. Wise JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2013
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 3,481
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh Tough Lady,kweli unaogopa TUMANI, wait and see at the moment when there is no one to give u hope!!
     
Loading...