Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu Cha Tanga ni Vituko!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gagurito, Feb 20, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari zenu ndugu? Natumai muwazima na salama. Kwa waokifahamu chuo hiki sitegemei mshituko wowote toka kwao bt kwa wale msiokijua chuo hiki maarufu kama Eckenford Tanga University habari ndio hiyo. Mpango wa chuo hiki ni hovyo na haupo sawa, kina jengo moja ambalo ukiliona hutasita kulifananisha na jengo mojawapo la shule fulani ya sekondari, eneo lake ni finyu sana kiasi chakutilia shaka long term plans za chuo hiki. Kwa kifupi mambo hayapo sawa na baado sana licha yakupewa kibali na TCU pia kuanza kudahili wanafunzi rasmi. Ni hayo tu!
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mmiliki wa hiki chuo ni mfanyabiashara..yupo kibiashara zaidi,ana shule tangu chekechekea mpaka University.Yaani ana,chekechea,primary,secondary,chuo cha ualimu na sasa university..na vyote historia yake ni mbovu.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kitakuwa chuo kizuri kwa kurisiti...yaani zile supplymentary exams zitakuwa zinafanyikia pale!!
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anakodisha madarasa sehemu nyingine game liendelee
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    siziga, nadhani ukapimwe, kwa leo hujaamka fresh
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hahaaaa...haya bana
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kuna kijana namfahamu anasoma pale,
    maajabu ni kuwa inaonyesha hada ada yao iko juu sana,
    pamoja na kuwa wanasoma education.
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa, ni ****** mtupu!!! Look, mmiliki wake ana pia Eckenforde Sec school ambayo almost 99% ya wanafunzi wamepata div 0, leo anaanzisha university!!!! Graduates wa pale hakuna watakapoajiliwa, maana siku hizi mwajiri anauliza umesomea chuo gani. Take care wazazi!!
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nchi yetu imeshauzwa mbaya zaidi mzaha hadi kwnye mambo ya msingi kama elimu.najuuuta kuwa kwenye nchi hii aliyopewa baba ake riz
     
  10. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah! Eckenifode bwana ,yaan wako money oriented na ukizingatia mmiliki ni mchaga,
    kiukweli hata walimu certificate na stashahada watokao hicho chuo wako poor na hawako kiualimu,
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    utumbo mwingine wa BABAMWANAASHA.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Kaka hujamboo, km vp tukapige part time au?
    Ila nasikia hata malipo kwa walimu na wafanyakazi kwenye hiyo institution ni mbinde,
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huhuhuhuhu! Eckenford!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtalipwa nin au mtagoma?
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Then kule kule tanga. Duh!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu kila kukicha anapata wateja!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo bwana anaroho ngumu!
     
  18. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilidhani unasema hakina course work. ukaulize vizuri yawezekana wanadahili wanafunzi wa distance learning na pengine wanamajengo ya kupanga, aliyekwambia chuo lazima kimiliki majengo yake nani? na pia nikishuri tu kupitia taratibu za nchi yetu katika kuanzisha chuo kidogo ni tofauti na secondari.
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huhuhuhuhu!
     
  20. Bravo Engliash

    Bravo Engliash Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Tumechoka na ubabaishaji kila sekta.....inaboa sana....longolongo mpaka ktk taaluma????!!!!!......hii nchi kila mtu anajifanyia lake analotaka....Hakuna wa kumwajibisha mwenzake.:eek2::llama:...shamba la bibi...!!!!!
     
Loading...