Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu cha Sokoine Morogoro, Hostel ni tatizo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mdau Makini, Oct 20, 2012.

  1. Mdau Makini

    Mdau Makini Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chuo kikuu Sokoine Morogoro, Hostel ni tatizo kubwa sana.Wanafunzi waliopo ni kama mara tatu ya Hostel zilizopo, Wanachuo wanalala wawili wawili a. K.a kubebana lakini wapi....wengine wamepanga mtaani lakini waaap!

    Ni bora kila chuo kuchukua wanafunzi sawa na uwezo wao wa Accomodation.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    laleni watatu watatu
     
  3. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ukoo main campus au Solomon Mahlangu campus? Kama solomon mbona watu binafsi wamejenga hostel nyingi na nyingine zilikuwa hazina wateja. Vipi zile hostel za kihonda huwa hazina watu na gharama za pango ni ndogo sana.
     
  4. y

    yaasary Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    sasa hivi watu ni wengi sana na vyumba vimejaa hata mtaani
     
  5. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Acha chuo kama utaona inafaa.
     
  6. m

    myasis Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ww umeenda chuoni kulala au kusoma
     
  7. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndo tz kwetu look for alternative cz kusoma n muhm
     
  8. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    ni kama UDSM,,sie tushazoea kubebana tu,,nyie wa uko amjuagi tu
     
  9. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nenda U-DOM chuo kikubwa,,,chuo kikuu ni UDSM
     
  10. rayman m

    rayman m Senior Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :embarrassed:yeah kwa kweli hili ni tatizo kubwa kiasi kwamba wanachuo wananunua magodoro na kutandika chini! hili liangaliwe kwa jicho pevu

    :director: :director::director::director::director::director::director:
     

    Attached Files:

    • ray.jpg
      ray.jpg
      File size:
      9.6 KB
      Views:
      34
  11. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    jukumu la chuo ni kukupa elimu sio malazi....kama vp ingia mtaani....au hama chuo uende kule kwenye hostel kibao kama vile chuo majengo
     
  12. B

    Best Mzava Senior Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wakike njoo nikubebe hapa new hostel
     
  13. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Utapokeaje elimu wakati mazingira sio rafiki kukuwezesha kupokea hiyo elimu?
     
  14. rayman m

    rayman m Senior Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaaa sasa hapa mweshmiwa hujazngatia jenda. Tusaidie bana
     
  15. Taeki-1africa

    Taeki-1africa Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    oya mkuu njoo TABORA aka bichimatunda ya SUA Utaijoy life full of tours jpange
     
  16. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ameenda kusoma ili alale...
     
  17. S

    SirJoaz Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kulala nayo ni part ya maisha we unayesema ameenda kusoma au kulala we uko chuo gani ambao hamulali
     
  18. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu acha nadharia za advance secondary school zakukesha usiku kucha.Lazima kuwapo na malazi mazuri ili upate utulivu wa akili.Haina mantiki ulale kwa kubanana wakati pesa ya malazi umelipia huu ni uzembe wa hali ya juu.Ukilala ovyo ovyo hata darasani utakuwa na usingizi wa kufidia ule usiku uliokosa usingizi.
     
  19. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi vyuo vya Tanzania tuna shida gani?Ukienda pale UDOM College of Humanities and Social Sciences hostels ni nyingi na madarasa machache.Na sasa nasikia jamaa wa Sokoine anasema kuna tatizo la hosteli?Vipi na madarasa yanatosha mkuu huko SUA?Na bado tunafundishwa planning kwenye vyuo vyetu.Kweli tunalekea wapi sasa?
     
  20. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kwa hyo ww unataka chuo kifanyeje wakat hostel hazitosh kama vp hairisha mwaka....
     
Loading...