Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu cha dsm (UDSM) kuna maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TwendeSasa, Feb 3, 2011.

  1. T

    TwendeSasa Senior Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa za kuaminikika toka chuo kikuu cha dsm ni kwamba kuna mgomo unaendelea ukiwa na maandamano kuzunguka maeneo ya chuo. Na wanafunzi wamejitokeza kwa wingi na kwa umoja wa ajabu huku wa
    kiimba na wakilaani vitendo viovu vya serikali.
    MADAI YAO
    kupandishiwa hela ya kujikim kutoka 5000 hadi 10000
    kupinga Tamko la uvccm
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watoke hapo chuoni, waelekee mnazi mmoja ili watu wengine tulianzishe kwa kuwaunga mkono, ikiwezekana waweke utaratibu vyuo vyote viingie katika mgomo. Waongeze pia madai yanayogusa maslahi ya nchi kama kupanda hovyo bei ya vitu, kulipwa kwa Downs, Tume mbovu ya Uchaguzi, Katiba mpya, Uhaba wa Vitendea kazi mshuleni mfano Shule za sekondari nk.
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Si wengi, labda baadaye!
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    Tayari!
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimewaona ubungo mataa sijui wanaelekea wapi?
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yale yale hamna jipya.
    Mnagoma alafu wenzenu wakifukuzwa hamuwatetei.
    Wengi wameathirika na migomo yenu e.g. Julius Mtatiro, Odong n.k.
    Nyie mtapata hio 10000 alafu waliowasaidia kuipata watafukuzwa chuo.
    I hope they have a better strategy ya kuwaokoa watakaofukuzwa.
     
  7. M

    Mantaleka Senior Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohoooo ,msituambie wanaanzisha yale ya Tuisia na Misri !!
     
  8. b

    bestseller New Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna chombo cha habar chochote hapo!
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Is this true? nitawaunga mkono!
     
  10. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Du safi sana si waje huku posta afu wapitie manzese!
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu tupo hapa kwa sababu waliotufikisha hapa wanafikiria maslahi yao, mbona kama unawaunga mkono wanaofikiria maslahi binafsi. Hayo ni matokeo tu.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ninavyofaham,udsm wataenda cku 3 na watafunga chuo
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hata misri hawakuanza watu milioni zote ,walianza watu wachache wengine wakafuata hivyo hivyo UDSM endeleeni tuko nanyi in ten days tu takuwa milioni nyingi
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    kesho waongeze madai, na wawatangazie umma kuwa madai yao siyo fedha tu bali hata wanafunzi waliofeli ni matokeo ya mfumo mbovu wa elimu, ufisadi serikali kwa viongozi wa umma, na kutowajibika kwa wahusika. Waombe support kutoka kwetu kwa wananchi, tuko tayari JK hadi akimbie nchi.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,941
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kazi tunayo miaka hii mitano!
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tukutane mnazi mmoja.
     
  17. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inabidi kuwa na umoja,hizi isolated demos hazitasaidia sana.There is power in unity.
     
  18. njoro

    njoro Senior Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hawajatoka nje ya campus,hamna tija
     
  19. T

    TwendeSasa Senior Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taratibu tutafika na kwa umoja tutaibadilisha inchi yetu,tuwaunge mkono vijana wa udsm wameonyesha UDHUBUTU
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Re: Chuo kikuu cha dsm(udsm) kuna maandamano
    Tukutane mnazi mmoja.

    TUNTEMEKE
    Today 06:13 PM #16
    Senior Member

    Join Date : Thu Dec 2010
    Posts : 70
    Thanks
    0
    Thanked 5 Times in 4 Posts
    Rep Power : 21

    Did you find this post helpful? |
    Re: Chuo kikuu cha dsm(udsm) kuna maandamano
    Tukutane mnazi mmoja.














    Tukutane mnazi mmoja.

    HUJAKOSEA
     
Loading...