Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu cha Dodoma ni cha nani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sema Chilo, Apr 24, 2012.

  1. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naomba mnijibu kwa anayejua, kwamba nani mmiliki haswa wa chuo cha dodoma? Je kuna uhusiano wa chuo cha Dodoma na uuzwaji wa TWIGA na wanyama wengine nchi za kiarabu?
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chakwangu, unataka nini?
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    hv unauliza seriously au unataka kuongeza idadi ya posts zako humu jf?
     
  4. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    cha familia ya marehemu Ghaddafi... Yule alokuwa anataka kusilimisha Afrika nzima.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Lowasa ndiye aliyesimamia kikajengwa haraka haraka kwa fedha za mifuko ya jamii.
     
  6. Kijana leo

    Kijana leo JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,851
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cha serikali ya ccm. 2pe B yako, baada ya kujua cha nani kuna nn hapo udom?
     
  7. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    cha CCM
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cha Siri Kali...... ni cha ww na mm na yule.......
     
  9. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Chuo cha kata ya Makulu.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    'kitu' cha arusha hicho kimeshaingia kwa ubongo
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kiwanja kinamilikiwa na BAKWATA.....serikali imekivamia makusudi ili baadae iwe mali ya BAKWATA
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ni cha CHAMA CHA MAPINDUZI
    Ni miongoni mwa vyuo vya kata
     
  13. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Miongoni mwa vyuo vya kata kingine kipi/vipi?? Hahahahaa!
     
  14. m

    mgadafi Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni cha brown yule anaetetea muswaada wa kanisa wanaume kwa wanaume waowane
     
  15. E

    EROMASAI New Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it seems u are not serious,are u real great thinkers?
     
Loading...