Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu cha dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by semausikike, Apr 23, 2011.

  1. s

    semausikike New Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie, nimememaliza chuo kikuu lakini wanakataa kunipa cheti changu kwasababu -nimepoteza vyeti vya kidato cha nne na cha sita.

    Je ni tumie njia gani ili Chuo kikuu cha Dar es Salaam kinipe cheti changu? Je kuna njia yoyote ya kisheria ninaweza kuitumia kuwabana ili niweze kupata vyeti vyangu na kuendelea na masomo zaidi sehemu nyingine.

    Naomba msaada wenu!
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huwezi kupata uthibitisho wa Wizara ya Elimu kwamba umefanya mitihani hiyo na exam number zako?

    Na jee transcript yako haitakiwi kuwa na picha yako? Nakumbuka enzi zetu transcripts ziikuwa na picha.

    Na ID hukupewa hapo chuoni? Vyote hivyo ni vya kukusaidia kukutambulisha wewe kama ndiyo mmiliki halali wa hivyo vyeti.
     
  3. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    easy. Wasiliana na shule ulizosomea watoe uthibitisho. Pia waweza tupatia jina kamili hapa hapa ili kucheck online, unless kuna namna 'flani'.
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unapopoteza au kuunguliwa na documents kama hizo unaripoti polisi na pia kutangaza kwenye magazeti. Kama ulifanya hivyo peleka vielelezo hivyo chuoni nao watakupa cheti chako.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Fuatilia taratibu za kupata vyeti vyako necta kwani ni kweli udsm hawawezi kukupa kwani uchakachuaji ni mwingi mno.......
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tafuta results slips/ Hata vyeti vyako visivyokuwa na matokeo za shule zote ulizotoa zikiwemo O'level na A'level huku pia ukiripoti tukio la kupotelewa vyeti vyako polisi na NECTA ili upate uthibitisho kuwa ni wewe kweli.
    Pia usisahau kwenda kupata Results slip yako inayoonyesha matokeo mwanzo - mwisho kwenye department hapo UDSM ulikokuwa unasoma.
    Jitahidi pia, kutembelea shule ya sheria UDSM onana na wakili yeyote atakusaidia zaidi shida yako.
    Pole,

    Pasaka njema.
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bila shaka ulipopoteza vyeti vyako vya kidato cha nne na cha sita ulitoa taarifa polisi na kutangaza kwenye gazeti la serikali kwa siku 21.
    Hapo unatakiwa kupeleka sanduku la barua la Udsm pale NECTA na kuwaambia NECTA watume "Statements of Results" kwenda Udsm.
    Kisha ufuatilie Udsm kama watakuwa wamepata hizo statements ..bila shaka watakupa vyeti yako vya chuo.
    Sidhani kama unahitaji msaada wa kisheria huu niliotoa hapo ni msaada wa kiutaratibu.
     
  8. s

    semausikike New Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa ushauri wenu, nimeona mwanga na nitafanya hivyo!
    Ahsanteni sana !
     
  9. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu UDSM wameanza lini kuomba vyeti vya form four na six ukitaka transcript yako na cheti? Sidhani kama wanavihitaji. Ninachojua mimi hivyo hutakiwa pale unapojiunga chuo kikuu baada ya hapo hawavihitaji tena labda kama utaomba kundelea na masomo. Ukimaliza chuo kawaida huwa unafanya clearance ambayo ukiwa unataka cheti chako wanataka upeleke clearance form ikiwa imejazwa na hii haihitaji vyeti vyako vya secondary na kuna form ipo hapo ofisi ya undergraduate unatakiwa uijaze u attach na hiyo clearance form basii unapewa both transcript na cheti,. By the way transcript kawaida ina matokeo yako yoote ya form four na form six. So kama unaomba masters huitaji vyeti hivi. Nina wasiwasi sana otherwise labda wame doubt uhalali wa vyeti vyako wanataka uvipeleke kama ushahidi kama kutakuwa na kesi ya kujibu ndugu. Pole sana!:A S-omg:
     
Loading...