Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo kikuu cha bagamoyo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by howard, Mar 4, 2011.

  1. howard

    howard JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    JAMANI NILIANGALIA CHANNEL 10 ASUBUHI MNA TAARIFA KJUNA CHUO KIKUU KINAANZISHWA KIPYA JINA NI KAMA NILIVYOTAJA HAPO JUU CHINI YA LHRC
    Baraza la wadhamini linaongozwa na Askofu Sendoro
    Makamu mkuu wa chuo : Prof. COSTA MAHALU
    nAIBU MAKAMU MKUU : PROF. SENGONDO MVUNGI
    NA WENGINEO
    Ni chuo cha uongozi Tanzania na maswala ya kiingereza pia yatafundishwa kwa umakini mkubwa wanadai.
    Wanasema Africa hakuna viongozi na wao wanataka kufundisha viongozi wa ukweli,pia wanataka wanafunzi wao wawe competitive kwenye soko la ajira africa na duniani kwa ujumla.
    Nawakilisha rasmi.
     
  2. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ndo umejua leo??? Pole sana. na ofisi yao ipo Mikocheni palepale zilipo ofisi za OXFORD. Karibu sana ukajionee.
     

Share This Page