Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo hiki kinafaa?naombeni msaada wataalam.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tizo1, Dec 23, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani wasomi hamjambo?Nataka nimpeleke mdogo wangu MUSOMA UTALII COLLEGE TAWI LA TABORA.JE Hivi vyuo visivyo na majina makubwa vinafaa?Vp wakati wa kutafuta ajira atatambulika kama msomi?Nimewauliza wameniambia wamesajiliwa kwa REG no .VTC/C.30/816
    MSAADA JAMANI...nimpeleke au niache?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hicho chuo anaenda kukinunua ama kusoma tu? Jina la chuo haliuzi mtu ndugu yangu, kupata mafanikio kwenye ajira itategemea uelewa wake wa mambo na jinsi atakavyojiuza sokoni. As long as chuo kimesajiliwa na atapata cheti halali, sijaona tatizo.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kama kimesajiliwa,wasiwasi wako uko wapi?
     
  4. E

    Elai Senior Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo umenena. Watanzania wanatakiwa kufahamu kuwa kuna mamlaka(mf. NACTE,TCU) zinazosimamia viwango/ubora wa elimu itolewayo na taasisi mbalimbali kwa vigezo vilivyowekwa na serikali. Hivyo kama chuo kimesajiliwa maana yake kimekidhi vigezo.
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante king'ast wangu...umenifumbua macho.NDIO MANA NIMEKUJA JUKWAANI KWANI NDIO MSAADA PEKEE NILIONAO.KUNA WATU WALINIAMBIA HAKIFAI KABISAA BILA HATA SABABU ZA MSINGI.
     
Loading...