Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo gani kinatoa masters of philosophy hapa tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HAZOLE, Sep 12, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau naombeni msaada katika tittle yangu hapo juu
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Jaribu Tumaini Cha Iringa!!
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,988
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hi inabidi uanishe exactly philosophy ya nini? Maana unaweza kusoma any Masters inaitwa Mphil- hii unafanya research tu huingii darasani. Hivyo waweza kufanya research ya kitu chochote. sifa kwa vyuo vingi ni A good first Degree normally First class ama a good Upper second Plus experience ya Research na ushahidi ni few Publications kwenye hilo eneo. Hope umenipata. Vyuo vikuu vingi hapa Tanzania Hutoa hiyo degree na mara nyingi ni steping stone ya Kufanya shahada ua Uzamivu I mean PhD. Open, UDSM wanatoa hizo. Kama una swali uliza tu
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Makumira Uni pia nadhani. Angalia websites zao.
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ngoja nitazame website yao mkuu. pa1
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    barikiwa ngoja niperuzi
     
  7. K

    Kipilime Senior Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hicho unachokisema sio kweli Mkuu. Hiyo inaitwa MPh ikiwa na maana ni Research based programme katika subject area fulani. Kimsingi ili kujibu swali la mleta uzi, ni kwamba ndio kuna ya masters ya Philosophy. Kama ilivyo katika bachelor level yaani BA in Philosophy basi kuna MA in Philosophy na kuna Kuna PhD in Philosophy. People like Dr. Adolf Mihanjo have this qualification. (Make a follow up on this)

    Bahati mbaya Tanzania hapa Philosophy as a subject and professional area was suppressed. Nyerere hakuwahi kuruhusu Chuo Kikongwe kama cha DSM kitoe mafunzo ya Philosophy, kwa kuogopa changamoto za Kifalsafa (Haya ni maoni yasiyo rasmi). Chuo cha kwanza kutoa BA in Philosophy kilikuwa ni Salvatorian Institute of Philosophy and Theology as an affiliate Institute of Pontifical Urbaniana University Rome kuanzia miaka ya 95 hivi. That College is now called Jordan University College as a Constituent college of SAUT. I know kwenye website yao bado hawaja weka lakin ndo chuo pekee hapa TZ kinachotoa Master of Philosophy or MA in Philosophy. Mifano mingine ni kama CUEA kilchopo Nairobi yaani Catholic University of Eastern and Central Africa utaona hizo programme na contents zake.
     
  8. K

    Kipilime Senior Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chuo TZ hapa ni kimoja tu mpaka sasa nacho ni St Jordan University College. Huko kwingine kote watakubabaisha tu. Kwa kuwa hata UDSM katika kitengo cha Philosophy wanategemea wataalam kutoka chuo hicho. jaribu kupitia link hii Admission & Requirements
     
  9. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Jordan University college kinatambulika dunia nzima kwa kutoa iyo koz kwa ubora.
     
  10. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Kweli kabisa wakuu ni JORDAN UNIVERSITY COLLEGE zamani SALVATORIAN INSTITUTE OF THEOLOGY AND PHILOSOPHY
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    asanteni wandugu
     
Loading...