Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo chetu Udom kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kyojo, Oct 16, 2012.

  1. k

    kyojo Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba utawala utusaidie tujue majina ya admission kwa wale wa late applicants yanatoka lin? mbona mnatuchanganya hiv?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    serikali ndio ina jukumu hili? Ukisema serikali Unamaanisha ikulu ... kwa hiyo kazi ya TCU ni nini sasa?
     
  3. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama jina lako halipo kwenye website ya chuo hata usijusumbue kuja coz hawatakusajili
     
  4. m

    man lesha Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ilaumu serikali yako na si udom
     
  5. j

    jackson george Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kijana si mmesha ambiwa muende utawala kule chimwaga
     
  6. k

    kyojo Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namaanisha utawala wa chuo na si wa serikali,pia hyo list ya late applicants iko wapi kama ipo kweli?tujulishane wakuu.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    hilo tangazo liko wapi mkuu?
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    kumbe tuko wengi mkuu,wenye taharifa tunaomba mtufafanulie hili kwani hata mie niliomba japo bado kimya hadi leo.
     
  9. K

    Kiny JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kesho kitu kinatoka hewani hizo ni habari za uakika kutoka admission office pia kama mtu ana namba za mama Rupiana awasiliane nae kesho mambo hewani.
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mr.kiny ur so great atleast for ur fascionating response ..let's hope!
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    mhh!kesho si ndo leo make naona tym znazid kukata mkuu kiny
     
  12. K

    Kiny JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa hawa wa udom sijui vipi? Leo nimeshinda health science huku nikidodosa dodosa ofisi hii na hile huku walidai majina wanapublish leo lakini wanabandika mambo ya computer course ngoja tena kesho niwapandie mpaka kwa yule pro mrefu anayevaa bendera ya Tz.
     
  13. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu bumu?
     
Loading...