Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Uvuvi vs chuo cha kilimo na Mifugo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Feb 17, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn mm nauliza, ktk soko la ajira, hv m2 aliyesoma chuo cha Uvuvi na aliyesoma chuo cha mifugo yupi atakuwa juu (kimshahara+kupata ajira)..?
    Na kipi? Utapa kazi Mapema
     
Loading...