Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha ustawi wa jamii-DSM, nipeni data..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kipipili, Mar 23, 2010.

  1. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,481
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ngugu wanajamii, kama kuna mtu mwenye data kuhusu chuo cha ustawi wa jamii Dsm tafadhali anishushie.nahitaji kujua kuhusu kozi mbalimbali na ada zake. kama kutakuwa na prospectus au website site yao yenye taarifa hizo nijuzeni.ahsanteni
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,501
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    acha uvivu, ingia google................. umemaliza kazi............
     
  3. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,415
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nilidhani unataka scandals za hicho chuo.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 8,605
    Likes Received: 957
    Trophy Points: 280
    Nadhani website yao haipo hewani
     
  5. S

    Sachar Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  6. S

    Sachar Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,naomben mniambie wanafunz wapya Chuo cha Ustawi 2011,wanaanza kusajiliwa lini jamani wengn 2mechoka kucubir mpaka bac.Na je inavyocemekana kwamba hakina hadh ya kupokea wanafunz wa bachelor mpaka kipatiwe ithibati mpya ni hadi wa diploma na certficate,au inakuaje?naomben mnisaidie.