Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHUO CHA UNESI KINACHUKUA DiV-0?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Enny, Feb 16, 2012.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mtoto wa jirani yangu amepata Div - 0, nimemsikia jirani yangu anasema huyu kafeli sasa inabidi nimpeleke chuo cha unesi huko mkoani. hapo nikajiuliza kuna chuo kinachukua Div -0?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakuna kitu kama iko kama hadi bio kafeli sasa atajua kidonda..
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Sijui. Na pia sidhani.
    Ngoja wadau wenye ufahamu watueleze.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Mimi shemeji yangu akapata Div IV ya point 29 ningependa sana aende huko huko kwenye Nursing kama atapokelewa. Mwenye kufahamu chuo naomba aniPM.
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cannot find server!Check your internet connections!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu ka hcho!
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kama amepata D's za Chemistry,Physics na Biology atapokelewa Nursing ngazi ya cheti,bila hivyo hakuna nafasi.
     
  8. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu application zao na ada zao zinaendaje hivi vyuo, ila akiwa na d tatu anaweza ngonga diploma
     
  9. C

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    chuo kipo kinaitwa msimbazi center kipo ilala dar es salaam......kinachukua kuanzia la saba mpaka form four.....na kipo chini ya wizara
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda kwa kuhonga mipesa!
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Acheni hizooo...division 0 kwenye unesi mtu anachukuliwa ila tuu awe na division 1 ya "witooooo"
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Wanahitimu wa hapo wanaitwa Medical Attendants....tatizo letu kila tunayemuona wodini tunadhani ni Nurse! Angalia uniform zao mkuu, wanaovaa nyeupe na lebo hizi mabegani: EN,RN ndio hao wa Physic,Chemistry na Biology...tena sasa hivi kabla hawajafanya mitihani yao ya kumaliza vyuo,vyeti vyao vya kidato cha nne(orijino)vinatumwa wizarani kuhakikiwa kama ni feki au safi......mambo ni magumu kote kote,hata u-Polisi nasikia ni angalau uwe na D tatu za o-level.
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    angalia tangazo uliposoma ni la mwaka gani,...hiyo division kama inamfanya nurse afahamu kutofautisha vein na artery ili aweze kuweka drip,au ku-calculate uzito wa mwili wa mgonjwa ulingane na idadi ya vidonge vya 'piriton' hapo nakubaliana na wewe....
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,668
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Nina uhakika na chuo kinaitwa Rubya School of Nursing kipo karibu na Muleba mjini,kinatoa mafunzo ya Nursing ngazi ya diploma. Masharti ni lazima uwe na angalau D za Biology,Chemistry,Physics/Math na English. Pia lazima upass entrance exams. Ada ni kama 1mil.kwa mwaka, maombi hutumwa pale kuanzia Feb. Anwani:
    Principal,
    Rubya School of Nursing,
    P.O.Box 133,
    RUBYA.
    BUKOBA.
     
  15. N

    NIMIMI Senior Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    chamsingi awe amepata Daraja 'D' ya Biolojia basi hakuna zaidi! Mpeleke akapambane!
     
  16. N

    NIMIMI Senior Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyewe Jirani yangu kapata FLD 34 ana 'D' ya kiswahili hadi saivi anafuatilia barua kutoka serikali za mtaa ili aweze kwenda chuo 'Ati kapata chuo cha Nursing?' teh teh teh teh, Taifa laangamia kwa kukosa Maarifa!
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaa kipo mtwara...si ndo hao wanachoma potassium permanganate wagonjwa
     
  19. T

    Tilya18 Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BOFYA HAPA
     
Loading...