Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Cha Ujasiriamali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Nov 21, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza darasa la saba, kwa hiyo natafuta Chuo chochote cha Ujasiriamali. Mwenye habari yoyote kuhusu chuo kama hicho anijuze. Sina uhakika kama VETA inatoa elimu ya ujasiriamali hasa maswala ya biashara. Naombeni msaada wenu wa kiushauri wana jukwaa
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Nenda imed kwa doctor olomi
    sorry uko wapi
    isijekuwa uko kibaigwa na mie nakuelekeza tuu
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    muone erick shigongo akupe street universty
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    jamani nimeuliza kwa uzuri, sioni sababu ya kejeli. mambo ya shigongo ni ya udaku, siitaji hayo. nahitaji chuo cha ujasiriamali.
     
  5. J

    JITA MOBILE SCHOOL Senior Member

    #5
    Sep 12, 2014
    Joined: Feb 8, 2013
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHUO CHA UJASIRIAMALI MICTES-MOROGORO
    Jifunze wanatoa mafunzo mbalimbali ya ujasiriamali
    Angalia Home - mictesmoro unaweza kuona itakayokufaa, kama hutaoina fanya mawasiliano kwa namba utakazo ziona.

    LA SABA , WASIOJUA KUSOMA, WENYE ZIRO, WANAOJIONA WAMEFELI.........KARIBUNI SANA.
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2014
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,013
    Trophy Points: 280
    Ujasiriamali haufundishwi, unazaliwa nao
     
  7. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,976
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    Una umri gani nikuunganishe somewhere waweza kuni pm if you are under 17 ifikapo January 2015
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2014
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Mmmmh najuuuta
     
  9. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,976
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280


    Pole sana, Mungu atakupigania, usikate tamaa
     
  10. A

    Albimany JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2014
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nenda SIDO wanatoa mafunzo ya ujasiriamali wanazo cozi fufifupi na unalipa kidogo .
     
Loading...