Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha uhasibu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Akthoo, Feb 21, 2012.

  1. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kijana anataka kuwa Mhasibu; amemaliza kidato cha 4 mwaka huu, Div 4. Ana 'D' 5 ikiwepo ya Maths na English.
    Je chuo gani hapa Dar mnachomshauri ili hatimaye atimize ndoto zake?
    Tunaomba ushauri tafadhalini.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ajaribu mayb ifm,TIA na cbe.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Kwa hayo matokeo! kwa kwel inaweza mgarimu karne moja kutimiza ndoto zake.. BTW, ajaribu ku-apply cheti pale IAA,TIA,IFM and the like...:eyebrows:
     
Loading...