Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Mkwawa hivi kweli ndo maisha haya

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 11, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Cha kushangaza ni kua boom limeletwa chuoni...Hatujasaini mpaka leo.....Sisi ni mafukara ndo mana tunategemea bodi,,...Tabia ya hapa mpaka fujo ndo mgomo..::inakera sana.....Mana ikitokea migomo mda mwingi unapotea.:::Tanzania bili migomo inawezekana:::
     
  2. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,286
    Likes Received: 13,121
    Trophy Points: 280
    Aliyeshiba hamjui mwenye njaa.
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu mana hawatupendi:::wanatutesa kinoma
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watakuwa wanaendelea na mchakato wa malipo. Kumbuka hiyo ni fedha ya walipakodi so kuna utaratibu wake. Kuweni wapole na wavumilivu.
     
  5. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ok mkuu
     
  6. M

    MLEKIZAYO Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata hostel mbaya kwel.kwan kuna watu tunakaa chumba kimoja had watu 6 hi zaid ya mfugo.hata status ya uanachuo inashuka
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    holls = halls
     
  8. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    get up stand up!
    stand up for ya rights!
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sasa kuna wenzenu wamemaliza hapo wapo kazini wamepanga kwenye nyumba za nyasi, wanakunywa maji ya visimani, wanaoga kwenye vidimbwi, kua uyaone!!
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nishachezea maisha hayo:;Mazingira mengine magumu,...Ila nilivumilia nikahamishwa adi Lugoba-Chalinze......:.Mtoto wa mkulima nakomaa kama sangare
     
  11. b

    blessings JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,916
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Poleni wadogo zangu hapo ufisadi unaanzia UDSM kwa Mukandala then huyo Principal wenu Prof. mushi hv niwaulize yule alikuwa Mkuu wa Chuo bado yupo? maana duuh yule mchaga hatari! alihakikisha nakula kila senti inayoingia. angalau majengo mapya yanayojengwa na pavement zilizowekwa chini ya kiwango jamaa kashakula pesa achilia hizo za Bodi kuna "za chini chini" kuwa kesi inanguruma wanataka wamfunge huyo mjamaa mushi li-prof lijizi.
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaondolewa mkuu.......Kaletwa Amandina Lihamba.::::,female...:::::;;;;naona kuna walorithi mokoba ya mheshimiwa...::::katika msafara wa mamba mkuu
     
  13. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Pole sana maana Naona ndoto ulizokuwa unaota kuwa chuoni ni mahali pazuri zimeanza kupotea.
    Na Hapo Mkwawa lazima uwe ngangari kama alivyokuwa Chief Mkwawa mwenyewe.

    Suala la hostel au mabweni ni tatizo la vyuo vyote tanzania. hakuna chuo kinachoweza kukidhi mahitaji ya malazi ya wanafunzi wake wote. Ukienda UDSM main campus, RUCO, udom ect ndo utajua ukweli wenyewe.
     
  14. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kizazi cha facebook vituko mtupu. Kijana anaonekana hajui Tanzania ikoje. Anafika chuon anaanza kuwaza status. Eti status ya wanachuo inashuka. Kwani mtu akiwa chuoni hapa Tanzania anakuwa na status gani? Ulifikiri ukiwa chuoni hapo Mkwawa utakuwa tofauti sana na watanzania wengine? Kama vipi Panga chumba mtaani uone huko nako kukoje. Chuoni ni sehemu ya kawaida sana tena ukikaa miezi miwil au mitatu utaona hakuna jipya ila mizengwe tu. Ukipigwa mchakamchaka wa lecture, zije testi moja au mbili tu mambo ya status utasahau mwenyewe. Mwisho wa yote maliza chuo uje uraiani, huku ndio kwenye fainali nna ukiwa mwalimu kwenye shule ya kata ndio utajua tanzania ikoje. Lakini Hongera sana kwa kupata nafasi chuo kikuu
     
  15. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ok Mkuu hadi leo tunesaini hela baadhi wanatuambia zinashughulikiwa.
     
Loading...