Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Mapenzi chafunguliwa Morogoro

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 21, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wale washauri nasaha, na wanasaikolojia wanaotoa huduma ya ushauri katika kituo cha MARINATHA mjini morogoro wameamua sasa kufungua chuo maalumu kwa ajili ya kufundisha mambo ya mapenzi kwa vijana na wanandoa.

    Baadhi ya kozi zitakazofundushwa ni pamoja na
    A. Kwa ajili ya wenye ndoa au walio kwenye mahusiano
    1. Namna ya kutawala 'mapenzi' ukiwa katika masomo (jinsia zote)
    3. Mwanaume bora kwa mpenzi wake (kwa ambao hawajaoa lakini wana wapenzi) (wanaume tu)
    4. Mwanamke bora kwa mpenzi wake (kwa ambao hawajaolewa lakini wana wapenzi) (wanawake tu)
    5. Mume bora kwa mkewe (wanaume tu)
    6. Mke bora kwa mkewe (wanawake tu)
    7. Namna ya 'kumhandle' mpenzi asiye mwaminifu (jinsia zote)
    8. Namna ya kufanya unapohisi mwanandoa mwenzio sio mwaminifu (jinsia zote)
    9. Vikolezo vya kumfanya mpenzi wako aamue kufunga ndoa na wewe (jinsia zote)
    10. Vikolezo vya kunogesha tendo la ndoa/ngono. (wanaume peke yao na wanawake peke yao)

    B. Kwa ajili ya walio 'single'
    1. Sifa za mwanaume mwenye mapenzi ya dhati (kwa wanawake tu)
    2. Sifa za mwanamke mwenye mapenzi ya dhati (kwa wanaume tu)
    3. Namna ya kuishi ili uwe mwanaume bora kwa wanawake (kwa wanaume tu)
    4. Namna ya kuishi ili uwe mwanamke bora kwa wanaume (wanawake tu)
    5. Jinsi ya kumtongoza mwanamke (kwa wanaume tu)
    6. Jinsi ya kumtongoza mwanaume (kwa wanawake tu)
    7. Namna ya kufurahia maisha bila mpenzi

    Kwa sasa wadau wa chuo wanakamilisha hatua za mwisho za usajili. Chuo ilikuwa kianze tangu mwaka 2010, lakini kulikuwa na mabishano makali juu ya kuruhusiwa wananfunzi, na pia mtaala wa kozi ya 'vikolezo vya kunogesha tendo la ndoa/ngono' uliwekewa ngumu na wizara ya utamaduni, hata hivyo tumefanikiwa kuwaelewesha na baada ya marekebisho kidogo ya kupunguza 'makali', mtaala umekubaliwa.

    Baada ya siku chache watatoa matangazo kwenye magazeti na vipeperushi.

    Vyote mnakaribishwa.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ****** mwili mzima . Badala ya kufundishi jinsi ya watu kujiondo kwenye umasikini wanafundisha mapenzi . Kweli kwa mtindo huu sijui kama ukimwi utaisha.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Dahhh. Nahamu ya kupata PHD ya mapenzi .. je ni practical na theory? Au ni moja kati ya hizo mbili ..
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ni practical na theory, maadili ya kitanzania yakizingatiwa. Hata hivyo tangu awali washauri hawa walikuwa wanafanya 'ushauri' wa faragha kama watu wawili wakijitokeza na kuthibitisha kuwa wao ni wanandoa/wapenzi...
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    I'm more interested in practical bit ..

    Maadili ya kitanzania yatakayo zingatiwa ndio
    Yapi hayo.?
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    AfroD kama wewe ni mTz si unajua sio maadili kuvuana nguo (zote) hadharani (kwa mfano). Japo kwa kuwa ni watu wazima, demonstrations za kutumia madoli, picha na video zimekubalika...
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mapenzi huwa nayaona kama ni an art na kwa sehemu ndogo sana kama skills ambayo mtu huipata kwa training, by the way, haya mambo yakiendekezwa nchi itaondoka na umaskini kweli???
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Walijaribu kufanya hivyo lkn wakashindwa. Ni kile kilichokuwa cha TANESCO. Bora kibadilishiwe matumizi mwenzangu loh!
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna vitu vinaitwa BA na MA huko mavyuo vikuu, so art inafundishwa. Na kuna faida gani nchi ikawa na utajiri na watu wasio na furaha?
     
  10. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya mambo huwa ni natural (ya asili), hakuna mtu anaefundishwa. Kama ni kweli, hawa wanataka kula pesa za watu tu. Kwa watakaoenda kusoma chuoni hapo naomba wamuulize mwalimu wao kama alifundishwa kutongoza (mwanaume), na kama alifundishwa kujibu wakati anatongozwa kwa mara ya kwanza (mwanamke).
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanataka kuzidisha ufuska tuu..
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wanafanya hivyo kwa sababu wamekuwa wakipata watu wengi sana wenye matatizo ya mahusiano wakitaka ushauri, na kuwa wanaona kuwa kuna basic things watu wengi hawajui, ambazo zikiwa applied zinapunguza matatizo.

    Kama ni suala la kula ela, sidhani maana tangu mwanzo walikuwa wanalipisha kati ya 20,000 na 100,000 kwa ushauri na wameponya mahusiano mengi...
     
  13. P

    Play boy Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cjui kinaanza lin na sh.ngap mana nahitaji mastar ya utongozaji watoto wazury wazury,af cjui wanafundisha na kutongoza wake za watu?
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ndiyo funika kombe mwanaharamu apite..
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Ndio tulikofikia huko?wazinzi wote watahamia huko.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    makungwi imekula kwao!
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Dah, kwa hiyo pana vitanda na mabafu kwa ajili ya practical?
    Na dawa za penzi zipo?
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kikifunguliwa ntakutumia fomu.
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    kina website?
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,330
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    practical yawezekana kweli......................maana mtenda na mtendewa yabidi wawe wanapingu.........
     
Loading...