Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Madini Dodoma kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 11, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Ndicho chuo ambacho kinatarajiwa kutoa wataalamu wa fani ya madini nchini. Unaweza kutembelea tovuti yao HAPA Kwa miezi ya karibuni (kama siyo miaka) chuo kimejikuta kikiwa na matatizo mengi hasa yakihusiana na uwezo wake wa kuwapika wataalamu waliobobea katika fani hiyo (matatizo ya kitaaluma) na vile vile matatizo ya vyombo na nyezo mbalimbali. Katika pita pita zangu za kufungulia mwaka nimekutana na moshi ukifurukuta kutoka kwenye chuo hicho ambao unahusiana na uongozi mbovu na ukosefu wa msukumo kutoka kwa wabunge na wizara pamoja na wananchi kutokujua umuhimu wa chuo hicho.

    Moshi huu umezidi na natarajia siku si nyingi tukaona moto wake kwani lile dudu tusilolipenda limepiga kambi!! More to come...

    LInanifanya nijiulize - ni taasisi gani inayofanya kazi yake vizuri sana katika mfumo wa watawala waliopo?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red: kuna tija kwa TAIFA?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    i see kumbe kuna chuo cha madini? ndo unanifumbua macho!!! kina wanafunzi wanasoma huko?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Well wapo ila matokeo ya hivi majuzi asilinia kumi wamefeli wanatakiwa kurudia mtihani.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wengi tu wame graduate pale as mine technician na wanafanya kazi sehemu tofauti tofauti tanzania kwenye mining and Exploration and Drilling.
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la faraja na kushukuriwa sana.
    Ni kweli isiyo na kificho kuwa chuo cha madini dodoma sasa kinayumba.
    Na kimejikita zaidi katika kukomoa kuliko kutoa mafunzo.
    Kuna ndugu yangu anasoma pake na matokeo yao ya semister iliyopita ni aibu.na hili limetokana na kuwepo kwa uongozi wenye mapungufu.

    Huyo katibu mkuu mpya aliyeteuliwa afanye hima afike pale,chuo hakina muelekeo kwa sasa.
    Wachache wanataka kukibomolea sifa chuo hicho.
    Viva mwanakijiji
    Viva jf.
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zile hundi za Jairo zilipelekwaga kwenye akaunti ya Chuo hiki?
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hiki chuo niliwahi kufanya hapo interview miaka ya nyuma kilikuwa vizuri.
    ila sasa nasikia kuna mkubwa serikalini anataka kukichukua awe mwekezaji(poultry project)
    dodoma kuna wanachuo wengi kwa hiyo mayai ya chips yameadimika na yanalipa ile mbaya.
     
  9. Imany John

    Imany John Verified User

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkubwa gani tena?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    heee yaani chuo iwe sehemu ya kuku kutaga mayai duuu!
     
  11. e

    emmanuel christopher Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mzee mwanakijiji usemayo sab chuo hicho aktambulik nacho km ni chuo pia cjui elimu ye2 hi ni inatolewa km bora elimu ama elimu bora.
     
Loading...