Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Cha Kumbukumbu ya Mwl Nyerere -CCM washindwa Urais

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mashikolomageni, May 25, 2011.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika muendelezo wa ccm kukataliwa na wanavyuo vya elimu ya Juu kada wa ccm Mahendeka Nsena ameangushwa vibaya kwenye uchaguzi wa raisi wa serikali ya wanafunzi MASO kwenye uchaguzi uliofanyika leo, Mshindi ni Ndg. Chacha Nchangwa ambaye alikuwa akiungwa mkono na wana CDM.
    Peoplezzzzzzzzzzz Power inaendelea kuonekana
     
  2. i

    ibange JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    safi sana tutakamata vyuo vyote
     
  3. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabhatebya nbane
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    safi sana huu mwendo unafurahisha,vyuo vyote peoploooooozzzzzz......
     
Loading...