Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha kodi cha TRA, hivi kuna ukweli wahitimu wake wakimaliza tu, ajira hapohapo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Feb 6, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Wadau kuna ndugu yangu anataka kwenda kusoma chuo cha kodi cha tra cha mikocheni hivi ni kweli mtu akimaliza anapewa ajira moja kwa moja kama mtu amesoma pale basi au ana ndugu yake atujuze ili tufahamu kama kuna ukweli wowote ndugu yangu asije kuingia chaka
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,913
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mkienda kusoma wanafunzi 1,000 na wote mkagraduate kwa mpigo mnapata ajira wote sababu mmemaliza pale?don't belive everything you hear or read,..changanya na za kinega
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona mimi nimemaliza hapo cheti chake hakijanisadia:yawn:
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Ok....sasa naelewa
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe naskiaga hvo,ila cjaconfirm bado.
     
  6. W

    Werema Chacha Member

    #6
    Feb 19, 2016
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 59
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    wapendwa ufaulu unaohitajika niwavp mm nina
    kiswahili c
    civics c
    english d
    biology d
    geography d
    history d
    chemistry d
    physics f
    maths f
    nisaidieni tafadhali
     
  7. Bitoz

    Bitoz JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2016
    Joined: Aug 27, 2015
    Messages: 20,920
    Likes Received: 81,403
    Trophy Points: 280
    Tafuta chuo soma certificate/ diploma mdogo mdogo mpaka degree...sio mstokeo mabaya usireseat kwa ajili ya A level haina maana
     
  8. W

    Werema Chacha Member

    #8
    Feb 19, 2016
    Joined: Jan 7, 2016
    Messages: 59
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    sawa ndg yang na vyuo hvy vnapatkana mikoa gan na ada vp
     
  9. Ibrahim Rukiya Mapunda

    Ibrahim Rukiya Mapunda New Member

    #9
    May 23, 2016
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Usisome ajiri ya kupata ajira , soma ajiri ya kuelimika na elimu hiyo uweze kujiajiri .
     
Loading...