Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha cbe,ifm na iaa kufundisha it na computer science ni sawa au ni biashara

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Dec 10, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Chuo cha cbe ni chuo cha biashara ila wanafundisha it,chuo cha ifm ni chuo cha usimamizi wa fedha
    lakini wanafundisha it na computer science,chuo iaa ni chuo cha uhasibu kinafundisha computer
    science na it je ni sawa vyuo hivi kufundisha kozi hizi sawa au ni biashara ya kijifedha
     
  2. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni sawa
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwn unavyofikiri ww chuoni km udom au mlimani au vyuo ambavyo wewe umemeza kuwa ndivyo pekee kwa IT,kwn wanafundisha na kina nani??na mitume??na mizimwi??na wachawi??kunasomea wapi?angani?mwezini??sayar ya pluto??
    Cha msingi ni madarasa na walimu na facilities zngne,kwn kama walimu...ndio hao hao wa ud or udom,ndio wanafundisha vyuo tajwa hpo juu.!!
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna tatizo wao kufundisha hiyo course...
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ili mradi kusiwe na uchakachuzi. Walimu wenye sifa, curiculum iwe approved/accredited, facilities in place both quality and quantity
     
  6. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Punguza mawazo mgando na jifunze kuandika vizuri,na hiyo C,C++ unajifunza vipi kama unashindwa kutofautisha kati ya CBE,IT na cbe, it.
    :focus: Ni sawa ndio maana wanafundisha course hizo.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ni sawa kabisa,tena wako fit kuliko hata wa udsm.
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    tatizo nikiangalia jina la chuo......na mtu ukisoma cbe,ifm na iaa cheti chako kufanya kazi nchi za zingine wanaweza wakashangaa jina la chuo....kozi
     
  9. F

    FEK Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona iko sawa 2 kama walamu wa hizo coz wap, vp kuhusu BBA kuwepo MIST-mbeya?
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tena kama iaa wanafacilities za IT sijui chuo gani kitakifikia
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    IT = Business
    IT = Finance

    Tatizo umesoma ili utumie cheti ulichopata badala ya Elimu ulopata.
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Kama walimu wanao kwa nini wasifundishe?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Hayo ni majina tu ya vyuo yasikupe tabu. Swala la muhimu ni mazingira ya kutoa hizo kozi.
     
Loading...