Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo cha Ardhi Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jayonepey, Feb 6, 2012.

  1. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Habari zenu wadau, naomba kuuliza iwapo mtu aliyemaliza kidato cha nne anaweza kusoma chuo cha Ardhi cha Tabora, na ni kozi gani mtu akimaliza anapewa ajira moja kwa moja
     
  2. m

    mfukoz Senior Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu pale wanatoa certificate ya Landmanagement and Valuation,graphic and design na Cartography.Pia wanatoa Diploma ya Cartography na kozi zote ni miaka miwili.Kuhusu ajira ya moja kwa moja hiyo wakati chiligati alipokuwa waziri aliahidi hivyo ila bado ni hadithi tu labda kwa badae sana si unajua siasa inaingilia taaluma za watu.Ushauri wangu kuna chuo pale UBUNGO PLAZA kinaitwa MUST COLLEGE kinatoa cerificate ya SPATIAL TECHNOLOGY(ni taaluma inayohusiana na Ardhi) na chuo kiko chini ya VETA ukimaliza unajiunga moja kwa moja na chuo cha TABORA ama MOROGORO unachukua Diploma.
     
  3. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kijana usifikirie sana ajira,wewe kapige buku kisawasawa ajira itakutafuta yenyewe
     
  4. Jayonepey

    Jayonepey JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Asante mkuu
     
  5. kamleez gerald

    kamleez gerald New Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je kuna ajira zozote hapa nchini kwa watu waliopata cheti katika chuo cha aridhi cha tabora?
     
  6. CR wa PROB

    CR wa PROB JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema mkuu, ebwanae hicho chuo ambacho umekitaja hapo juu na nimejaribu kukiwekea Red colour, unaweza ukanipatia information zao vizuri kama vile Tution fees, accomodation & meals etc. Au unipatie contact za Management ya hicho chuo. Kazi njema mkuu.
     

Share This Page