Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo bora tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Mar 12, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana jf!kuna suala flan hua lnantatza sana,huku mtaan kwetu huwa kuna tetes znaseme kwamba hapa tanzania chuo chenye ubora kuliko vyote ni udsm kikifuatiwa na sua,muhimbili na ardhi bt kuna taarfa zngne znasema chuo bora hapa tz ni mzumbe, tumaini,saut,ifm,muccobs,kcmc,bugando na dit.sa hli lna2changanya sana sisi vijana ambao 2natarajia kujiunga na vyuo vkuu hiv karbun kwamba ni wap pa kuweza kupata elimu bora!!naomben mnieleweshe ndugu zangun
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  3. C

    Common man Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubora huo katoa nani? Na kwa vigezo gani? Maana ninachofahamu mimi nikuwa wakati mwingine ubora wa chuo waweza kupimwa kwa idadi ya wahadhiri, madarasa(lecture halls) pamoja na vigezo vingine bila kuzingatia idadi ya wanafunzi na mhadhiri, maoni ya wadau kama kweli rasilimali zilizopo zinatumika sawasawa.
    wakati mwingine wenye kuweka viwango ni wavivu hawafiki kwenye vyuo vyote. Utaamua mwenyewe!
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha kujisumbua, bora katika nini!? Kama unataka kusoma uhazili chuo bora ni Magogoni na sasa kina matawi Mtwara na Tabora, naelewa umemaliza shule na japo hujaweka matokeo yako, ninakushauri kuwa makini wakati wa kuomba udahili, chagua kozi zinazolingana na alama zako za ACSEE au CSEE.

    Ukongwe unaweza kuw na maana pale uchanga unapokuwa haupo
     
  5. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umbea umerudi.
     
Loading...