Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo bora hiki hapa.....Bonyeza kidude

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 14, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe hakuna chuo bora....Ila kuna wanafunzi bora ambao wanaweza kutatua matatizo ya nchi.....Una nini kichwani,unatoa service gani,Vyuo ni kama daladala bora ufike...Chuo bora ni unani kichwani
     
  2. Timoso

    Timoso Senior Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :coffee:
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,169
    Likes Received: 2,409
    Trophy Points: 280
    Aisee...
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unaxcemaje mwana JF
     
  5. SENGANITU

    SENGANITU Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubora wa chuo ni services zinazotolewa. Tujitahidi tuwe tunahoji mambo ya elimu kwa mustakabali wa nchi yetu.
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa......Mwana jf unacemaje:::je kuna chuo bora
     
  7. k

    kingo de bwax Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itafahamika tu
     
  8. M

    Masatu Samwel Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    chuo bora kpo na ndo maana hata credit za kujiunga na vyuo znatofautiana.usangalie tu kwa mtazamo wa tz, ukienda marekan chuo knachoheshimika au ni bora kurko vyote marekani ni havard university na kna sifa ya kutoa marais wanaoongoza nchi hiyo takriban marais wote wa marekan wamesoma chuon hapo, au oxford
     
  9. Loraa sum's

    Loraa sum's JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Kuna nchi ambazo zna uwezo wa kutengansha vyuo kutokana na ubora wa chuo ila kwa tanzania kwa sasa wanaiga2 ila bdo cjaona utofauti wa huduma znazotolewa chuoni
     
  10. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa:::::wana jf mna mchango gani
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    UDSM ndio chuo bora! :lol:
     
Loading...