Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chuo baaaaaaaaaaaasi mpaka mwakani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zidy, Oct 12, 2011.

  1. Z

    Zidy Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    heslb wametoa tangazo kuwa second round applicant na wengine wote watakao chaguliwa na TCU mkopo hamna....eti wanasema wakati tuna apply second round TCU walitueleza kabisa kuwa mkopo hatutapata..hivi kweli kama wangesema hivo si wengine tungeomba diploma tu kupunguza gharama ukizingatia kozi zenyewe science.wadau wenzangu mnasemaje? JAMANI INAUMA SANA
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sana..maisha popote ingawa inauma.
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana zidy, tafuta ishu ya kufanya na ujaribu mwakani
     
  4. Z

    Zidy Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wana jf nisaidieni vyuo vinavyotoa assistant medical officer hapa nchini na contact zao..ni heri nitafute diploma tu
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Nenda kalime, si lazma wote waende chuo.
     
  6. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pesa za mikopo kwa ajili ya wanavyuo wanataka walipe Dowans, hivyo no mkopo!!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana kuna mgomo nchi nzima au ulikuwa hujui hilo..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mijitu mingine bana ilimradi tu lionekane limepost..
     
  9. G

    GHANI JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wewe kichwan mtupu,we si ndio discontinued students from university of dodoma due to minimum Gpa, we stupid yani wewe ku-disco na wenzako ndio wasisome, shame upon you!
     
  10. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usikate tamaa jaribu tena
     
  11. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa anaitwa Mzee hanaga akili kicwani kabisa msimlaumu ndo alivyo
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hela yenu inafidia mashimo ya mabilioni ya igunga,mungu atawasaidia.
     
  13. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    . . .ndio matokeo ya kumix siasa na mambo ya msingi, HELSB & TCU and some higher learning institutions wanachanganya utashi wa kisiasa na elimu.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    pole ndugu. Ila mwakani sio mbali saaaana.
    Lakini, je mwakani utapata huo mkopo?
    Kama vipi usipoteze mwaka bure we kapige diploma mdau.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mdau ucfe moyo namna hyo..shukuru mungu wewe hata una cheti cha 4m 6 unaweza pga coz yoyote na ukatoka fresh 2 kimaisha,ebu fikiria kama wewe unakata tamaa namna hyo,vp yule alyefeli mtihani,ye anajickiaje!jipange 2 m2 wangu,hope u gone make it..
     
  16. I

    Innoexp Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu,i cn imagne unavojckia,2kazane kusoma jaman 2cjekua wababaishaj ka hawa wazee hko serkalin
     
  17. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inauma sana,lakini usijutie kuwa mtanzania bado una nafasi ya kuchukua hatua..!!2015 hyooo,kwa kweli nina hasira sana na serikali ya magamba
     
  18. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
     
  19. Z

    Zidy Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
     
Loading...