Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chunya, Mbeya - Lupa Tinga tinga. Kwawaka tena!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 2, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mwanafunzi auawa mikononi mwa Polisi

    Wananchi wakapata taarifa, wakavamia kituo, wakachoma nyumba za askari.

    Askari wamesepa.

    Source: Radio One.

    Enhe, ukombozi unakaribia!!
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dogo alikuwa ameiba SIMU! jamaa wemechoma nyumba za polisi na nayayule aliye ibiwa simu!
    sijui tunaenda wapi?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni wapi kumewaka moto? Mbeya au Chunya au Lupa Tinga Tinga? Nauliza hivyo kwa kuwa haya maeneo japo yote yapo Mbeya lakini yapo mbalimbali yote yakiwaka moto basi ni hatari.
     
  4. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tanzania ni nchi ya amani na upendo, kama kuna matatizo ni hekima kuyatatua kwa mazungumzo.
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Aisee wananchi hawana tena imani na vyombo vya dola, hili ni doa lingine kwa serikali kujitafakari upya
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    JK.anajua tunapoenda.
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2pe ripoti vizuri.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu jk ni JANGA flu!
    Ukombozi kwa kweli hauko mbali!

    Kudadeekiiiiíiiiiiii!!
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    habari haijakamilika. Wala haieleweki
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Msipende kutupa pressure wapendwa.Mwaga habari inayoeleweka manake mi nipo Uzunguni-Mbeya toka jana cjackia lolote.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huku ni kupatwa JF
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Haya dar wananchi walichoma moto mwanajeshi magumashi polisi wamedai wanawasaka walio husika na kuwatia lupango na kuwafungulia mashtaka ya kujichukulia sheria mkononi.

    Lakin wao wamezungukwa na mauaji chungu mzima tukianzia arusha,mbeya na songea hiyo ni baadhi ya mikoa iliyokutana na wauaji polisccm lakin hatuja wahi sikia kuna polis kashtakiwa juu ya mauaji ya raia.
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Definitely atakuwa anajua angekuwa hajui angeuliza wamwelekeze.
     
Loading...